Hạng B1
19/7/14
84
14
8
Đà nẵng
Hơ ! Bác quên số tui rồi à ? :) Cái bướm ga thế nào rồi ?
Ý là cho tôi cái địa chỉ nơi sơn cho bác ấy. Còn cái bướm thì vẫn thế: cứ đi bình thường khi nào có hãy thay. Bệnh mà tôi đ3m xe qua nhờ máy của bác thì đã sử lý xong rồi - nối song song thêm 1 con điện trở- chạy vivu

• Like
Reactions: danangfiatcu
Hạng B2
19/12/11
357
530
93
mercedesdanang.net
Ý là cho tôi cái địa chỉ nơi sơn cho bác ấy. Còn cái bướm thì vẫn thế: cứ đi bình thường khi nào có hãy thay. Bệnh mà tôi đ3m xe qua nhờ máy của bác thì đã sử lý xong rồi - nối song song thêm 1 con điện trở- chạy vivu

Hờ hờ ! Thì tui làm mà bác. Đang chuẩn bị cơ sở vật chất đây. Bác có nhu cầu thì qua tui, Địa chỉ của tui thì bác biết rồi. Gặp nhau hoài còn gì. :)
Nối cái điện trở nào mà hay vậy bác ? Cho bí quyết tí nào.

Hạng B2
19/12/11
357
530
93
mercedesdanang.net
Bác Lê cần phải qua gặp bác gấp để mà ăn tết cho đẹp. Cái này là bác dán hay sơn vậy bác Thời gian thi công có lâu k bác ?

Sơn bác ạ. Sơn theo công nghệ "water transfer printing". Các hãng xe hiện nay cũng đều dùng công nghệ này. Thời gian khoảng một buổi làm việc. :). Nếu phải trám trít, làm nguội nhiều thì lâu hơn, nhưng không quá 1 ngày.
Hôm trước gặp, Bác Lê cũng định xử lý, nhưng chắc đang bận rộn nên chưa thấy hồi âm.

Hạng C
27/11/10
533
145
43
Bác này khéo tay nhỉ. DIY mà làm thiệt đẹp. Khi nào có dịp em phải học hỏi kinh nghiệm thôi. :p