Tập Lái
8/4/11
2
5
3
38
Hà Nội
Sáng mai em sẽ gửi các bác bảng liệt kê vụ "nâng đời" lên tappi Matiz 2 chỉnh điện.

Củng đang cùng có ý kiếng giống chủ thới.hix hix xe e đời 203 mà chỉ là matiz S nên chế 2 nút chỉnh điện ở dưới con ngựa á.mỗi lần chỉnh khum lưng muốn hết.hix hix.ai biết ở đâu bán tappi của SE chỉ giúp e nhé.thay vô nhìn cho nó lịch sự tí.hihihi

Tập Lái
8/4/11
2
5
3
38
Hà Nội
Há há, em lên danh sách ngon nghẻ rồi, hôm trước vào up thì mất điện thế là quên luôn.

P/S: em dùng phần mềm báo đúng giá nhà em đang bán, nhưng hầu như là hết mất rồi :(:(:(

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...
táp luy đó của Matiz 2 đúng k bác, bầu bầu và có chỗ để cắt gắn chỉnh điện vào? Nhưng chấu gắn vừa Matiz 1 k? em cũng định đổi để gắn chỉnh gương đây. Chỉnh kính tạm gắn vào tapi phí dưới cũng ổn rồi. Có thể đổi chỗ lại cho nhau vì kính hay bấm hơn gương hậu...

Hạng B1
22/4/11
95
6
8
43
Em có matiz 2001 nhưng muốn nâng cấp lên trợ lực lái ,kính điện thì hết bao tiền và làm ở đâu ngon bổ rẻ các bác tư vấn giúp em.Cảm ơn các bác nhiều!

Tập Lái
17/6/14
3
0
1
45
Cần mua 4 bộ táp luy trước sau xe matiz 2 và táp lô matiz 2 anh em nào có hàng báo giá giúp, thanks