Hạng B2
24/9/14
355
144
43
Tp. Hồ Chí Minh
Đọc bình luận của các bác mình rất băn khoăn ....
Mình vừa mua chiếc Innova mới, mình định bỏ đầu CD Toyota Zin của xe để lắp đầu DVD Winca S160 (Trung Quốc). Đơn giản mình chỉ muốn lắp camera de + GPS dẫn đường + Nhiều lúc dùng Wifi mở phim hoạt hình cho mấy nhóc cháu xem. Đầu CD Zin thì ko làm được chuyện này.
Theo các bác thì có nên không ạ ?

Hạng C
1/3/13
973
809
93
TP Hồ Chí Minh
em vừa lấy con vios ở bên toy bến thành VVK nv có dụ e lên đồ trong đó có DVD,camera lùi,camera hành trình mà quốc e 25tr nên e nói đưa tiền về e tự lên đồ.e ra mai thảo ở ADV lên DVD giống hình 1 của chủ thớt 1 camera lùi nhỏ xíu ,camera hành trình tổng cộng hết 11tr còn đc đưa cái cd jin về nữa,còn trong hãng nếu mình thay là kg đc lấy cd củ về nhé các bác.

• Like
Reactions: lthanhson
Hạng B2
19/5/12
331
45
28
em vừa lấy con vios ở bên toy bến thành VVK nv có dụ e lên đồ trong đó có DVD,camera lùi,camera hành trình mà quốc e 25tr nên e nói đưa tiền về e tự lên đồ.e ra mai thảo ở ADV lên DVD giống hình 1 của chủ thớt 1 camera lùi nhỏ xíu ,camera hành trình tổng cộng hết 11tr còn đc đưa cái cd jin về nữa,còn trong hãng nếu mình thay là kg đc lấy cd củ về nhé các bác.

Không lấy đồ vậy họ có giảm tiền mặt 25 triệu cho bác ko ?

Tập Lái
16/2/14
20
8
3
mình muốn lắp dvd pioneer 8850bt + sub pioneer 120A + 2 loa treb nhỏ cho e Avante 1.6MT 2013 đc không các huynh, có cần lắp thêm ampli ko? xin các huynh chỉ giáo, thanks!

Tập Lái
7/9/13
8
2
3
Còn nếu muốn vừa đồ xịn, âm thanh hay mà tích hợp luôn GPS thì có giải pháp nào không mọi người :)

• Like
Reactions: anhosg