Tập Lái
6/9/04
8
0
0
Xin các bác chỉ giáo chỗ thay ghế da cho Escape 2.3 ở đâu, loại nào, giá khoảng nhiêu?
Xin cảm ơn

Hạng B1
21/5/04
54
0
0
49
Vietnam
RE: Thay ghế da Escape 2.3 ở đâu....ngon, bổ, rẻ :)

Bác chịu khó đọc Ô tô xe máy số tháng 9 họ có quảng cáo cho xe này đó, vào đây hỏi làm gì cho mất thời gian vì câu hỏi này có nhiều rồi . Mac bcá có pahỉ là vitbaubeo không? Bác này là chuyên gia câu bài đó .
Trích đoạn: vitbau

Xin các bác chỉ giáo chỗ thay ghế da cho Escape 2.3 ở đâu, loại nào, giá khoảng nhiêu?
Xin cảm ơn

Tập Lái
6/9/04
8
0
0

:) Dạ, em không phải là bác vitbaubeo đâu :)

Em vừa mới tham gia thành viên forum này (tình cờ biết được khi tìm hiểu thông tin về Escape 2.3), không là độc giả thường xuyên của Ô tô xe máy. Em sẽ kiếm Ô tô xe máy số tháng 9 (hy vọng còn ngoài sạp báo)

Xin lỗi bác admin xíu, em vô search "ghế da" sao nó không ra bài nào hết nên mới post bài này đó :)

Dù sao đi nữa thì bác nào có kinh nghiệm hoặc biết chỉ luôn dùm để em có thêm thông tin.

Hạng B2
26/9/04
340
25
18
52

vào hãng Ford hỏi thay ghế da , thế nào mấy em nhân viên cũng gạ thay ở ngoài, chất lượng như trong hãng mà giá có <600$

Hạng C
2/4/04
756
320
63

Tui đã order một bộ ghế da Conolly cho con Escape 2.3 ở Saigon Part, trong tuần này nhận xe rồi đến thay luôn, giá 900$, nếu thay ghế da Singapore là 580$.