Hạng D
17/8/09
1.948
131
63
46
SFC
Xe em chạy 2 năm mà chỉ dc 28k, đanng tính 2 năm sau thay lốp dc k các Bác :D

Chi Hội Trưởng SFC
1/8/10
3.144
508
113
123
Cu Bom nói:
Xe em chạy 2 năm mà chỉ dc 28k, đanng tính 2 năm sau thay lốp dc k các Bác :D

Quẳng xe qua đây anh chạy giùm cho để tăng level (km) nhé ... keke!

Hạng D
16/10/09
1.435
9
38
12
Pleiku
em khăn gói quả mướp về Sì Gòn thay mấy quả lốp, nhà quê lâu lâu lên tỉnh lạc hậu quá, các bác nào gần đây thay lốp chỗ nào uy tín, giá tốt, dịch vụ tốt , ... có cân chỉnh góc lái (đợt trước được free cân chỉnh bên Hyundai BT không chuẩn nên thay lốp mới phải chỉnh lại) chỉ giúp em với
xin cảm ơn lắm lắm!

Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58
hoang an nói:
em khăn gói quả mướp về Sì Gòn thay mấy quả lốp, nhà quê lâu lâu lên tỉnh lạc hậu quá, các bác nào gần đây thay lốp chỗ nào uy tín, giá tốt, dịch vụ tốt , ... có cân chỉnh góc lái (đợt trước được free cân chỉnh bên Hyundai BT không chuẩn nên thay lốp mới phải chỉnh lại) chỉ giúp em với
xin cảm ơn lắm lắm!
cứ mang quả mướp vô đây đi, chỉ chổ cho, 2,5 chai bao luôn VAT cho 1 quả Kumho 255/55/18

Last edited by a moderator:
Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58
vietanh16021992 nói:
dàn lốp xe bác đi được mấy năm thế bác.
Đâu có tính năm đâu bác, lăn bánh từ 50.000 km đến 80.000 km là thay thôi

Hạng D
25/11/09
1.991
30
48
Em thấy Kumho hay bị phù hông, lúc trước chạy Getz bị rồi nên em sợ Kumho lắm rồi.
Làm luôn quả Michelin cho nó sướng, còn không xài Hancook hình như cũng same giá

Hạng D
16/10/09
1.435
9
38
12
Pleiku
hunguyen123 nói:
hoang an nói:
xin cảm ơn lắm lắm!
cứ mang quả mướp vô đây đi, chỉ chổ cho, 2,5 chai bao luôn VAT cho 1 quả Kumho 255/55/18
em đã thay 4 quả lốp chỗ anh Hùng giới thiệu, Thanks!
(giá tốt nhưng có chú thợ học việc lúc lắp vào làm hỏng của em 1 con tắc kê nên em không cân chỉnh độ chụm cũng như góc lái nữa - giận, máy cân bằnng động hình như không chuẩn lắm, cân chỉnh xong vào Hyundai BT cân lại: 4 cái có 3 cái bị lệch)
Dạo này em thấy SFC Sài Gòn đìu hiu quá nên vào Sài Gòn cả tuần nhưng ... buồn quá nên im lặng về

Hạng C
7/1/10
540
1
0
hoang an nói:
hunguyen123 nói:
hoang an nói:
xin cảm ơn lắm lắm!
em đã thay 4 quả lốp chỗ anh Hùng giới thiệu, Thanks!
(giá tốt nhưng có chú thợ học việc lúc lắp vào làm hỏng của em 1 con tắc kê nên em không cân chỉnh độ chụm cũng như góc lái nữa - giận, máy cân bằnng động hình như không chuẩn lắm, cân chỉnh xong vào Hyundai BT cân lại: 4 cái có 3 cái bị lệch)
Dạo này em thấy SFC Sài Gòn đìu hiu quá nên vào Sài Gòn cả tuần nhưng ... buồn quá nên im lặng về
----------------------------------------------------------------------
Chết chú nói vậy làm anh em ở Sài gòn có lỗi với chú quá. Lần sau chú tới anh đưa chú ra sân golf Phú Mỹ Hưng chơi cho đỡ buồn nhé. Mong chú thông cảm. (Các bác chi hội trưởng phó đừng giận nhé)
---------------------------------------------------------------------------
Linh hoạt trong môi trường linh hoạt
Càng già, càng dẻo,càng dai

Hạng D
14/2/08
1.011
0
36
Bác Hoang An vào SG thì lên thớt anh em mới biết bu vào chém chứ ,bác về rồi mới lên thì em chịu