Hạng B2
26/10/05
497
0
16
53
www.otosaigon.com
RE: Thay mâm KIA Morning

Nãy giờ chưa dám nói sợ bác ấy buồn, sorry bác nhé
Bác khách sáo thế :) Em mạnh dạn pót lên đây để được các bác góp ý, khen, chê... thế là thích rồi. Thật ra em cũng nghĩ như bác, đi tìm cái mâm giống cái chụp gin ấy, nhưng khi lắp vào trông không được như cũ nên chuyển sang cái này. Có lẽ lên hình không đẹp chứ ở ngoài nhìn khỏe lắm, nhất là lúc chạy (cái này theo ý em thôi nghen :D)

Tập Lái
9/5/07
13
0
0

bác chạy em này tiếng bô có phè phè không bác. sao con nhà em tiếng bô như bô độ vậy phè phè nghe thích lắm. e đã đem ra cho bọn thay nhớt kiểm tra coi có bị xì ở đâu không nhưng mọi thứ tốt. tiếng bố nghe phê lắm. không to cũng không nhõ vừa đũ. xe bác có thế không báo em cái để em an tâm.

LPL
O.S.P.D
25/9/03
864
18
18
Saigon - Vietnam

Mâm này đứng 1 chỗ nhìn không đẹp nhưng lúc chạy đẹp hơn nhiều. Theo tui để long lanh hơn bác làm lại nẹp cửa có 1 đường kim loại mạ crôm :):):)

O.S.P.D EMMA Head Judge
31/1/05
830
24
18
XAMBACO JSC

Mâm thì không biết đẹp không? nhưng buổi trưa chủ xe hay ra gốc cây ngồi ngắm lắm:D

Hạng D
14/3/07
1.512
23
38
101

thay 4 cái cẳng, nhìn em nó mạnh khỏe hơn hẳn. hehehe đẹp đó bác ơi

Hạng B2
26/10/05
497
0
16
53
www.otosaigon.com

Mâm thì không biết đẹp không? nhưng buổi trưa chủ xe hay ra gốc cây ngồi ngắm lắm
Gạch lại bơm đểu em rồi :( Hôm nào em đổi Mông đau của bác nhé :)
Mâm này đứng 1 chỗ nhìn không đẹp nhưng lúc chạy đẹp hơn nhiều. Theo tui để long lanh hơn bác làm lại nẹp cửa có 1 đường kim loại mạ crôm
Cái này làm như thế nào hả bác Lơ? [8|] Em đang tính làm bộ đèn Projector mà chưa biết phải làm sao hè [:-] Hôm nào về Q9 bác xem xét dùm em nhé.

Last edited by a moderator: