Tập Lái
27/9/17
1
0
1
33
Chào các bác, em đang muốn thay đổi màn androi cho xe của em, em dùng Santa Fe 2021 và em muốn thay em màn nào nghe nhạc tốt chút ạ, các bác có bác nào đã lên màn rồi cho em xin review với em có cửa tiền tầm 15tr - 20tr. Cám ơn các bác.

Thay màn hình Android cho Santa Fe 2021 để nghe nhạc, các bác tư vấn giúp em ạ

*Ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
Hạng F
29/10/16
11.499
21.747
113
Pháp
Chào các bác, em đang muốn thay đổi màn androi cho xe của em, em dùng santafe 2021 và em muốn thay em màn nào nghe nhạc tốt chút ạ, các bác có bác nào đã lên màn rồi cho em xin review với em có cửa tiền tầm 15tr - 20tr. Cám ơn các bác
1 - Bác phải cho tấm hình tableau của bác để anh em mới biết (loại máy gì, kiểu hình)
2 - Bản của bác không có cái gì xem à ? màng hình để làm gì ? có cỗng USB , Bluetooth hay không ? nếu có thì khỏi thay, tốn tiền, còn không thì mua cái adaptater bluetooth (nếu có thể phù hợp với chức năng hiện tại) Đâu cần phải tốn tiền dử vậy ?

• Like
Reactions: Love74
Hạng F
29/10/16
11.499
21.747
113
Pháp
Rất xin lổi, em muốn tham gia CNL , nên phải viết đủ 10 bài
Bạn làm loãng diển đàn, không spam cũng là lạ ... Mà thôi chuyện nầy để các bác quãng trị trang lo.
Còn chủ thớt hỏi xong thì đi đâu rồi nhỉ ?

• Like
Reactions: shadow57 and Love74
Hạng D
26/6/11
3.125
2.170
113
Đà Lạt 0918.525.070
1 - Bác phải cho tấm hình tableau của bác để anh em mới biết (loại máy gì, kiểu hình)
2 - Bản của bác không có cái gì xem à ? màng hình để làm gì ? có cỗng USB , Bluetooth hay không ? nếu có thì khỏi thay, tốn tiền, còn không thì mua cái adaptater bluetooth (nếu có thể phù hợp với chức năng hiện tại) Đâu cần phải tốn tiền dử vậy ?
mấy món ăn chơi này, ở vn nó khác xứ tây, nên bác tư vấn vụ này không hợp trong ca này đâu

Hạng D
8/4/12
2.335
7.312
113
Chào các bác, em đang muốn thay đổi màn androi cho xe của em, em dùng santafe 2021 và em muốn thay em màn nào nghe nhạc tốt chút ạ, các bác có bác nào đã lên màn rồi cho em xin review với em có cửa tiền tầm 15tr - 20tr. Cám ơn các bác
San 2021 thì màn hình có carplay + 10 loa Harman-Kardon thì nghe nhạc ngon rồi cần gì thay màn android tàu vào bác? Nghe nhạc qua carplay thì chất lượng phát nhạc của iphone nó ngon hơn nhiều cái màn android tàu bác ợ. Đừng thay chi phí tiền.

Hạng D
24/2/20
4.422
7.287
113
37
San 2021 thì màn hình có carplay + 10 loa Harman-Kardon thì nghe nhạc ngon rồi cần gì thay màn android tàu vào bác? Nghe nhạc qua carplay thì chất lượng phát nhạc của iphone nó ngon hơn nhiều cái màn android tàu bác ợ. Đừng thay chi phí tiền.
ÔI vãi em tưởng androi ngon hơn carplay chứ, em đang nhăm nhe thay màn hình mà nghe bác nói vậy nên thôi.

Hạng D
8/4/12
2.335
7.312
113
ÔI vãi em tưởng androi ngon hơn carplay chứ, em đang nhăm nhe thay màn hình mà nghe bác nói vậy nên thôi.

Màn android tàu thì chất lượng âm thanh sao bằng cái iphone hịn phát qua carplay đc bác ơi.
Android chỉ dùng chữa cháy cho các xe đời cũ màn hình giải trí ít chức năng hoặc bác nào muốn xem cải lương trên du túp thui bác, còn cảm nhận âm nhạc thật sự thì carplay + 10 cái loa HK kia thì ngon quá rồi.

• Haha
Reactions: quannguyentsnct
Hạng B2
17/2/16
368
613
93
Vũng Tàu
Bạn làm loãng diển đàn, không spam cũng là lạ ... Mà thôi chuyện nầy để các bác quãng trị trang lo.
Còn chủ thớt hỏi xong thì đi đâu rồi nhỉ ?
Em cho 1 vé report rồi :eek:
trở lại chủ đề chính, xe bác 2021 còn bảo hành dài, bác thay chi lỡ có gì hãng nó đổ thừa còn hơn đập thuỷ điện xã lũ mùa mưa nữa đó, màn zin, bluetooth, USB có sẵn xài ngon hơn màn android nhiều

Hạng D
24/2/20
4.422
7.287
113
37
Màn android tàu thì chất lượng âm thanh sao bằng cái iphone hịn phát qua carplay đc bác ơi.
Android chỉ dùng chữa cháy cho các xe đời cũ màn hình giải trí ít chức năng hoặc bác nào muốn xem cải lương trên du túp thui bác, còn cảm nhận âm nhạc thật sự thì carplay + 10 cái loa HK kia thì ngon quá rồi.
Vâng cảm ơn bác vì em lăn tăn vụ bảo hành nên cứ chần chừ ko lên màn hình androi, thôi để tiền làm 4 quả lốp michelin đi cho sướng.

Hạng F
29/10/16
11.499
21.747
113
Pháp
Vâng cảm ơn bác vì em lăn tăn vụ bảo hành nên cứ chần chừ ko lên màn hình androi, thôi để tiền làm 4 quả lốp michelin đi cho sướng.
Được với điều kiện bạn đến chính hãng, hỏi và bảo nó gắng vào . Nên nhớ là khi mua xe thì phải tâm niệm, Xe theo ý mình chứ mình đừng theo ý sales là được ....Sau đó lại tiếc, rồi đục đẻo vừa không an toàn, vừa dính bảo hành ...Hình như em cũng có viết bài nầy rồi mà .

• Like
Reactions: quannguyentsnct