Hạng B2
9/8/17
193
7.088
108
Ặc, cụ nhà em mua để chạy chỉ ở vùng sâu xa nên ko có mua bh, giờ chuyển vào SG nên tìm ở trong này ạ. Sau vụ này sẽ mua.
Bác @thietbiloc ơi em không có FB...(sau khi lấy vợ là xóa cái FB luôn )

Hạng B2
25/11/13
219
148
43
Ặc, cụ nhà em mua để chạy chỉ ở vùng sâu xa nên ko có mua bh, giờ chuyển vào SG nên tìm ở trong này ạ. Sau vụ này sẽ mua.
Bác @thietbiloc ơi em không có FB...(sau khi lấy vợ là xóa cái FB luôn )
bác thử gọi gỏi bác Chương xem sao, bác ấy chuyên order phụ tùng suzuki từ mấy web bên tàu về. 0983079379

Hạng B1
30/10/20
51
17
8
52
Mua ngoài đi ... thiếu gì phụ tùng từ Indo với Ấn ... search google có mấy anh ở SG làm Su ra bán nhiều
Các bác không phải lo về vấn đề thiếu phụ tùng Suzuki nữa. Kho Suzuki hiện đang lưu trữ hơn 500 ngàn phụ tùng sẵn sàng cho sửa chữa, thay thế rồi.

Hạng B1
30/10/20
51
17
8
52
Mua ngoài đi ... thiếu gì phụ tùng từ Indo với Ấn ... search google có mấy anh ở SG làm Su ra bán nhiều
Các bác không phải lo về vấn đề thiếu phụ tùng Suzuki nữa. Kho Suzuki hiện đang lưu trữ hơn 500 ngàn phụ tùng sẵn sàng cho sửa chữa, thay thế rồi.

• Wow
Reactions: kdldt
Hạng B1
30/10/20
51
17
8
52
Trong group Ertiga có mấy ông chuyên nhập đồ từ Tàu, Indo
Nếu anh chế đồ hãng giá cao thì cứ chơi thôi.

• Love
Reactions: thietbiloc
Tập Lái
14/8/20
41
19
8
39
Lưu trữ nhiều như vậy chẳng khác gì công nhận Su thường xuyên phải thay phụ tùng :D
Suzuki lưu trữ phụ tùng nhiều là để luôn có đủ phụ tùng sẵn sàng đáp ứng nhu cầu cho tất cả các mẫu xe mà Suzuki cung cấp khi khách hàng có nhu cầu. Khách hàng không phải chờ đợi vì thiếu phụ tùng thôi bác.

• Love
Reactions: thietbiloc