Hạng D
26/10/13
1.559
429
83
37
garage bọn em chuyên sửa chữa, cài đặt, hỗ trợ, tư vấn kỹ thuật chuyên sâu, các dòng xe Chevrolet, Kia, Huydai, Ford, cùng với những kỹ thuật nhiều kinh nghiệm trong các hãng ô tô tại TP.HCM quy tụ tạo nên một garage uy tín và tin cậy, garage bọn em cam kết về chất lượng dịch vụ cũng như phụ tùng, cùng với đó là những chế độ hậu mãi tốt nhất.

Hạng B2
30/7/13
310
217
43
36
chào bác. cái vỏ chìa khóa tích hợp lưỡi chìa cắm ổ và remote luôn bọn em có nha bác
Bác cho em xin cái giá gộp vào thành chìa gập và làm mới thêm chìa nữa cũng là chìa gập ạ. Có ảnh hưởng đến bảo mật và điện xe, bộ điều khiển ko bác?
Nếu em làm thêm 1 chìa mới rời như theo xe thì giá thế nào ạ

Hạng B2
10/7/14
298
319
63
41
Thay vỏ chìa khóa cho cruze, hynhdai, kia ( chìa gập), captiva (gập)
Bác nào ở sg biết chổ nào bán cái vỏ chìa khoá gập như hình chỉ dùm e ạ ( e chỉ thay ruột qua vỏ gập chứ k làm remote mới nha )

• Like
Reactions: Yeuoffroad
Hạng D
26/10/13
1.559
429
83
37
Bác cho em xin cái giá gộp vào thành chìa gập và làm mới thêm chìa nữa cũng là chìa gập ạ. Có ảnh hưởng đến bảo mật và điện xe, bộ điều khiển ko bác?
Nếu em làm thêm 1 chìa mới rời như theo xe thì giá thế nào ạ
xe của bác là xe gì ah, bác cho em cái hình được ko ah

Hạng B2
10/7/14
298
319
63
41
chỗ em ko có bác ah, có loại khác được không ah
Vỏ nào gắn vừa ruột là ok bác , tại muốn xài chì gập cho tiện , chứ làm remote mới dư ra k biết làm gì , vì đã có 1 bộ sơ cua , xin cho e tấm hình cái vỏ ạ