Hạng D
5/7/14
2.476
85.500
113
HCMC
vậy ko kêu thợ bên đó qua gỡ ra mà tự làm chi anh?

Xẹp ko còn tí hơi luôn a, chứ còn là em càn luôn, nhà cách tiệm vá vỏ xe oto chưa tới 500m mà... Cám ơn các a, em đạp hết sức bình sinh, nó cũng văng ra kakakaka.....

Vãi lone thặc.

Hạng D
11/9/14
1.702
51.393
113
Nếu đúng style mèo mập là hạ đội xuống, xong kêu em gái mưa lên xe chơi thú nhún cho đến khi bánh long ra rồi mới thay.
Ý a là kêu mèo mập thượng đội hạ đạp pk?

Hắn trong này tuy dũng hãn, nhưng khá FairPlay à...

chia sẻ contact rất quy tính à... đóng tiền điện đầy đủ, ko thiếu tháng lào à...

Hạng C
24/3/04
594
881
93
56
Biên Hòa - Vietnam
Mình có thằng em xã hội đi xe về bị xẹp bánh tự đội lên tháo tắc kê lấy bánh ra cho bánh sơ cua vô vặn ốc tắc kê vô lại không được, kêu người quen tới coi thì ra vặn sai chiều bứt hết 4 con bu lông bánh (vios) . Hôm sau phải gọi toyota tới đem về hãng thay hehe.

Hạng F
5/3/05
8.717
71.649
113
đây
Nếu chặt quá tháo 5 ốc ra và lên cao tốc đạp lút là nó rơi ra thôi

Hạng C
18/6/11
820
1.125
93
HCM city-Seven district
Mình có thằng em xã hội đi xe về bị xẹp bánh tự đội lên tháo tắc kê lấy bánh ra cho bánh sơ cua vô vặn ốc tắc kê vô lại không được, kêu người quen tới coi thì ra vặn sai chiều bứt hết 4 con bu lông bánh (vios) . Hôm sau phải gọi toyota tới đem về hãng thay hehe.
Trường hợp này là lúc vặn vào bị trẹo ren (răng), cố dùng cờ lê vặn vào hư luôn ren. Đúng ra khi lắp vào tất cả các con ốc dùng tay vặn vào hết cỡ hoặc dùng cơ lê vặn nhẹ, sau đó mới dùng cờ lê siết. Trường hợp mới vặn mà thấy nặng thì dừng lại kiểm tra có bị trật ren k. Ở ngoài thợ vá vỏ xe thường làm rất ẩu là gá được con ốc là dùng súng hơi siết luôn, nên có trường hợp khi tháo thay bánh xe hoặc vá vỏ là tiêu con ốc hoặc lỗ bắt ốc.

Hạng F
14/9/04
9.900
26.957
113
Q3
Trường hợp này là lúc vặn vào bị trẹo ren (răng), cố dùng cờ lê vặn vào hư luôn ren. Đúng ra khi lắp vào tất cả các con ốc dùng tay vặn vào hết cỡ hoặc dùng cơ lê vặn nhẹ, sau đó mới dùng cờ lê siết. Trường hợp mới vặn mà thấy nặng thì dừng lại kiểm tra có bị trật ren k. Ở ngoài thợ vá vỏ xe thường làm rất ẩu là gá được con ốc là dùng súng hơi siết luôn, nên có trường hợp khi tháo thay bánh xe hoặc vá vỏ là tiêu con ốc hoặc lỗ bắt ốc.

Nghệ thụt dùng súng.... hơi là bắn cái đầu nhẹ thui cho tacke chạy dô, rùi mới ban cho chặt. Mấy bé học nghề vặn nấc hơi lớn đè ra bắn cố mạng xe nhỏ thì banh

Hạng D
14/6/17
1.758
29.868
113
Nay thấy phốt 39 nhiều quá sẵn mình phốt bé 39 luôn

Do sụp hầm bên hoàng thành nên chạy qua rừng xanh thử. Book bé 39 thử xem sao do thấy thiên hạ đồn nhiều.
Mấy cái cơ bản thì không cần bàn. Face không nét nhưng củng 7đ, service tuyệt vời. Tắm rửa xong thì lên nằm up cho bé thịt, đấm bóp chỉ ở mức khá. Bù lại massage thái hơn 15 phút.
Kỹ năng BJ lút cán còn chốt thêm câu anh thích gì em chiều hết. Bú bình, mò cua bắt ốc tắm suối em lo tất : ))) sau khi out còn dư giờ em còn nằm ôm khách tâm sự nửa chứ yêu dễ sợ.

Nhưng bù lại mình nhận xét khá tệ cho khâu phát code của các bạn bên cskh.
Việc khách hàng chụp lại màn hình cõde củng không đồng ý, kêu check lại tin nhắn gửi khách củng không. Trường hợp khách hàng bắt buộc phải xóa thì củng nên giải quyết chứ. Code 500k chả bỏ bèn gì nhưng khâu giải quyết quá tệ.

Thay vỏ xe oto

Hạng F
16/7/15
6.292
24.864
113
vậy ko kêu thợ bên đó qua gỡ ra mà tự làm chi anh?
chổ em, kêu thợ mang bánh đi-về 200k
mang xe / bánh tới tiệm chỉ 30-50k thôi;
không biết chổ a thớt thế nào!?!? :D