Hạng D
23/10/04
2.240
1.877
113
coquai nói:
Không biết hỏi ở đâu nên các bác cho em hỏi, Daihatsu hijet 7 chổ 2 máy bán 25tr có mua được không? Xe này máy móc có khó sửa không? phụ tùng mua dễ không? thanks các bác
Xe này giang hồ đồn phụ tùng khó kiếm, thiết kế độ quá giới hạn an toàn thấp nên khả năng cày hơi yếu.

Hạng B1
16/5/08
52
1
6
46
HCMC
Kiểu này kiếm con ASIA chơi cho chắc, con này chở vợ và con đi thì sướng, vì chở được thêm cái chuồng chăn thằng nhóc theo! Giá của ASIA giờ 30chai có thể kiếm được không các bác?

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
coquai nói:
Kiểu này kiếm con ASIA chơi cho chắc, con này chở vợ và con đi thì sướng, vì chở được thêm cái chuồng chăn thằng nhóc theo! Giá của ASIA giờ 30chai có thể kiếm được không các bác?
Bác Inctran mới báo có 1 em Asia màu đỏ bán 65tr kìa bác. Còn bác ADC Anphu mới cưới 1 em màu lông chuột giá 54tr còn khá chất... Bác ấy dự tính sẽ độ lên như ... Limousine để V1 và 2 con được sướng đó bác.:)

Hạng F
2/4/07
6.177
403
83
coquai nói:
Chả gì thì cũng 4B lại là 7-8 chỗ. Bèo bọt thì cũng phải tính bằng " cây", chứ tính bằng " chỉ", tội nghiệp quá đi !!!

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
o0hummer0o nói:
Em cũng có 1 con ASIA hum nào đủ 50 bài up các bác xem
Bác cứ up lên upanh.com hoặc photobucket xong rồi chép cái link forum vào bài post củabác rồi anh em sẽ phụ bác cho hình hiên lên...
Mong sớm được chiêm ngưỡng V2 Asia của bác nhé!:p

Hạng B1
9/5/07
74
0
6
Hà Nội
vietlak.com
Các bác đa số toàn ở miền nam nhỉ , em ở tận Hà Nội , vừa lấy bằng đc nửa năm , đi lái taxi 1 thời gian nhưng giờ làm ăn cái gì cũng khó khăn nên em chuyển về nhà mở quán nước mía , với dành dụm đc mấy chục củ , cũng thích e Asia này lâu rồi nhưng tại chẳng biết mô tê gì về máy móc hay xem xét này kia , e lên mạng xem cũng thấy khá nhiều xe Asia rao bán ở HN với mức giá cũng êm 45-60 triệu , muốn mua lắm nhưng ko biết xem xe , các bác có thể cho em 1 ít bí quyết mua xe để e có thể rước con vợ đầu tay về với ko nhỉ

Hạng F
2/4/07
6.177
403
83
Bác đã lái taxi được một thời gian, thì chạy thử xe để có cảm nhận...chạy tốt, là tốt.
Máy móc Asia thì cũng chỉ hơn cái máy xay nước mía một ít. Được cái, XNL có nhiều bác đang sử dụng Asia và sẵn sàng hỗ trợ "đồng minh" , nên cũng rất thuận tiện.