O.S.P.D
31/12/03
936
23
28
56
HCMC
Hôm nay em đi đường Nguyễn Hữu Cảnh, Q. binh Thạnh, thấy bãi xe đối diện The Manor có 1 em Asia tower màu đỏ đô có bản bán xe, nhìn sơ bên ngoài thấy xe còn đẹp, bác nào quan tâm đến xem thử, em đi vội nên khg chụp ảnh được. Từ cầu Thủ Thiêm ra cầu SG bãi xe nằm bên tay phải cùng chiều.

• Like
Reactions: thinhsve
Hạng B2
9/10/09
243
1
0
56
- Ngày mai em đi xem nếu tầm trên dưới 3000 OBAMA , em rước về làm vợ Bé - Makeup xong xuôi Em rủ các bác XNL đang đi Asia ra Nha Trang thăm Bác Thiết , xong Em rủ bác Thiết Overnight với em luôn . Hehehe

• Like
Reactions: thinhsve
Hạng D
26/12/06
2.452
186
63
53
MinhTuan Lawyer nói:
- Ngày mai em đi xem nếu tầm trên dưới 3000 OBAMA , em rước về làm vợ Bé - Makeup xong xuôi Em rủ các bác XNL đang đi Asia ra Nha Trang thăm Bác Thiết , xong Em rủ bác Thiết Overnight với em luôn . Hehehe

Bác làm được điều đó thì hội Asia chắc sẽ phát triển vượt bậc.

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Cảm ơn bác Garaao nhé! Asia chạy cũng ngon và lành lắm nhưng quả là rất kén người chơi bác ah. Chơi Asia là phải như bậc Tưởng Lão Mr.Thiet ấy hoặc phải cho em nó qua tay bác sỹ Asia Towner007 dạy dỗ đưa vào nề nếp xong thì mới ngon tuyệt cú mèo! Asia của tui là một ví dụ, cưới về cũng thuộc loại nhu mỳ nhưng đôi khi cũng có nhõng nhẽo tý. Mang đi các phòng khám khu vực thì cũng chỉ chẩn trị được sơ sài...Nhưng từ ngày biết bác sỹ AsiaTowner007 (AT007) thì em nó thật tuyệt vời các bác ah!
Đợt này vừa mới mang lên Cẩm Mừng Q11 làm máy lên code 4 xong, chạy rô-đa tại chỗ 3 ngày rất êm máy và kiểm tra bảo dưỡng kỹ thuật các cái... Hôm nay đi VT để tiếp tục rô-đa và test xe đường dài luôn thì cảm nhận em nó ngon quá chừng! Lúc đi hết 3 tiếng kể cả dừng nghỉ ăn sáng 30 phút. Lúc về là buổi trưa không có XXX bắn phá nên chạy khá thoải mái hết có 2 tiếng + 10 phút là về đến cầu Văn Thánh. Máy êm ngọt và bốc, xe vận hành ổn định. Thỉnh thoảng cho chạy A/C một đoạn dài vẫn được, nhiệt độ máy ổn định không hề bị cao quá (không sôi). Thắng cũng mới được bảo dưỡng và thay bố đĩa nên rất an toàn, chở 5 người khá đằm...Vậy là rất yên tâm tham gia chuyến Long Xuyên - Hà Tiên trong dịp Lễ này rồi.:p:)

Last edited by a moderator:
PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
Bác hcivic ví von nghe vui thiệt. Em chưa có "cơ hội" chứng tỏ tình yêu V2 như bác, cứ leo lên là cưỡi, khám sức khỏe định kỳ theo lịch để bảo đảm bà 2 luôn luôn đủ sức phẻ phục vụ :D

Hạng D
3/7/04
2.050
823
113
Cù Lao Ông Chưởng
garaao nói:
Hôm nay em đi đường Nguyễn Hữu Cảnh, Q. binh Thạnh, thấy bãi xe đối diện The Manor có 1 em Asia tower màu đỏ đô có bản bán xe, nhìn sơ bên ngoài thấy xe còn đẹp, bác nào quan tâm đến xem thử, em đi vội nên khg chụp ảnh được. Từ cầu Thủ Thiêm ra cầu SG bãi xe nằm bên tay phải cùng chiều.

Em chào bác garaao - lâu quá không được cụng ly cùng bác - nhớ bác quá ...
Hôm nào em lên SG chào bác cái nha.

Bác thấy em thích chạy ASIA là gì em nó nhỏ gọn, lành tính, dể luồng lách mà ăn uống khá từ tốn, nếu xe tầm 50 - 60tr thì em thấy không em nào ngon hơn cái Asia ...

Bác vẩn còn chung thủy với em Doremon APV chứ bác - em cũng thích con APV lắm - nội thất rộng rải và ... cũng có nhiều ưu điểm lắm ...

Hạng B2
9/10/09
243
1
0
56
- Cũng vì em này báo hại trưa nay em bị dính chưởng kẹt xe hơn 2g tại vòng xoay Hàng Xanh - Chả hiểu các cụ làm ăn kiểu gì mà lại đi cúp điện làm cho các đèn giao thông trong khu vực này tắt hết . Từ GP em phi xuống ngã tư ĐBL-Bạch đằng : Kẹt , quẹo trái lết được tới ngã 3 Hàng Xanh : cứng ngắt , bò vào vòng xoay thì mạnh ai nấy đi =>> cuối cùng cả lũ nằm phơi nắng giửa trưa . Riêng ĐBP kẹt dài qua cầu Văn Thánh luôn , 4 bánh xếp hàng 5-6 thấy thương luôn .
Giửa vòng xoay em thấy có 2 chú xxx trẻ măng vừa múa(gậy), vừa hét , vừa huýt ( còi ) xen lẩn giửa dòng xe cộ chen chúc dưới cái nắng lúc 12h -lòng cũng thấy nao nao . Em len lỏi thoát ra được cái trận địa này nhìn lên tay đã thấy hơn 13g trưa , không biết đi đâu nửa nên Em chui vào Đệ nhất khách sạn trốn nắng , nhân tiện check lại xem mấy cái ticket mời massage còn hiệu lực không - May quá vưởn còn sử dụng được nên chỉ hao hụt tý chút gọi là Tip cho các bà chị phục vụ - Chắc trưa mai em lại phải đi coi xe tiếp . Hehehe

Hạng D
23/6/08
1.246
3.444
178
MinhTuan Lawyer nói:
- Cũng vì em này báo hại trưa nay em bị dính chưởng kẹt xe hơn 2g tại vòng xoay Hàng Xanh - Chả hiểu các cụ làm ăn kiểu gì mà lại đi cúp điện làm cho các đèn giao thông trong khu vực này tắt hết . Từ GP em phi xuống ngã tư ĐBL-Bạch đằng : Kẹt , quẹo trái lết được tới ngã 3 Hàng Xanh : cứng ngắt , bò vào vòng xoay thì mạnh ai nấy đi =>> cuối cùng cả lũ nằm phơi nắng giửa trưa . Riêng ĐBP kẹt dài qua cầu Văn Thánh luôn , 4 bánh xếp hàng 5-6 thấy thương luôn .
Giửa vòng xoay em thấy có 2 chú xxx trẻ măng vừa múa(gậy), vừa hét , vừa huýt ( còi ) xen lẩn giửa dòng xe cộ chen chúc dưới cái nắng lúc 12h -lòng cũng thấy nao nao . Em len lỏi thoát ra được cái trận địa này nhìn lên tay đã thấy hơn 13g trưa , không biết đi đâu nửa nên Em chui vào Đệ nhất khách sạn trốn nắng , nhân tiện check lại xem mấy cái ticket mời massage còn hiệu lực không - May quá vưởn còn sử dụng được nên chỉ hao hụt tý chút gọi là Tip cho các bà chị phục vụ - Chắc trưa mai em lại phải đi coi xe tiếp . Hehehe

Mấy lúc như vầy mới thấy xxx dễ thương bác hén!

Mà bác núp lùm cũng hơi bị hay đó nghen.:D

O.S.P.D
31/12/03
936
23
28
56
HCMC
B2 moi ra truong nói:
garaao nói:

Em chào bác garaao - lâu quá không được cụng ly cùng bác - nhớ bác quá ...
Hôm nào em lên SG chào bác cái nha.

Bác thấy em thích chạy ASIA là gì em nó nhỏ gọn, lành tính, dể luồng lách mà ăn uống khá từ tốn, nếu xe tầm 50 - 60tr thì em thấy không em nào ngon hơn cái Asia ...

Bác vẩn còn chung thủy với em Doremon APV chứ bác - em cũng thích con APV lắm - nội thất rộng rải và ... cũng có nhiều ưu điểm lắm ...

Chào bác B2.

Khi nào lên Sg bác hú em nhé, lâu quá cũng khg gặp bác. Em Asia màu đỏ đô này em đi ngang qua nhìn sơ thấy cũng còn mướt lắm, để này mai bác luật sư qua xem thử coi sao. Em vẫn trung thành với APV, cái phòng khách di động này phục vụ gia đình em cũng tốt.
Vấn đề kẹt xe sáng nay ở khu trung tâm Tp, em thấy tầm quản lý các cụ nhà ta có vấn đề rồi, là xem thường người dân quá mức đế khg thèm thông báo trên báo đài hoặc là các cụ lại sợ bọn xấu nó làm gì quá.

Hạng F
10/11/07
5.231
404
83
ủa, bác Luật sư đi xem xe cho ai vậy ta, hay vẫn có lòng muốn tòm tem với một em asia yếm đào?