Hạng F
13/1/06
12.136
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Mình nhớ bác Thanhhien tính cưới 1 em để offroad mà nhỉ? Asia offroad cũng tàm tạm thôi nha bác. Nhưng không lo, nếu bị sa lầy thì đẩy cũng nhẹ nhàng, nếu có khoảng 6 mem trên xe thì xúm vào khênh qua chỗ lầy chắc cũng được đó...:D

Hcivic nói:
Mình nhớ bác Thanhhien tính cưới 1 em để offroad mà nhỉ? Asia offroad cũng tàm tạm thôi nha bác. Nhưng không lo, nếu bị sa lầy thì đẩy cũng nhẹ nhàng, nếu có khoảng 6 mem trên xe thì xúm vào khênh qua chỗ lầy chắc cũng được đó...:D
em tính kiếm offroad là để phục vụ giải trí nên đó là phương án lâu dài... nhiều tập bác ơi... còn em asian là để luồn lách chốn thị thành kiếm cơm bác ơi ..:D

Hạng B2
6/9/08
292
0
16
49
HCM
www.otosaigon.bonbanh.com
Em đang sẵn sàng đón các bác XNL rùi 11h hộn nay tại trụ sở các bác nhé, mấy bác qua đây với em tý cho zui, cưói đựơc em nó là ta đi rửa luôn cho vui trọn vẹn, mai CN thì buổi em bận đi "Chỉ Cu" đám đầy tháng đứa cháu trai "Rồng Vàng" mất rùi mà 10h em mói đi ạ

Hạng B2
6/9/08
292
0
16
49
HCM
Kính thưa các bác trong hội XNL và hội Asia
Em chính thức tuyên bố là Asia của em đã bán rồi
em bán được 55tr chồng mói của em là người ở xã Thới Tam Thôn
Huyện Hóc Môn, TP- HCM, bác này mua về chuyển bị cho bà cả sinh quý tử Rồng Vàng F1 bác rất tâm đắc với xe này vì quá đủ đồ chới về chĩ có chạy mày tuệt cù mèo còn Standard 100% chạy được 120000km máy chưa bung lần nào cả
Trân trọng kính báo

Hạng F
13/1/06
12.136
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
inctran nói:
Kính thưa các bác trong hội XNL và hội Asia
Em chính thức tuyên bố là Asia của em đã bán rồi
em bán được 55tr chồng mói của em là người ở xã Thới Tam Thôn
Huyện Hóc Môn, TP- HCM, bác này mua về chuyển bị cho bà cả sinh quý tử Rồng Vàng F1 bác rất tâm đắc với xe này vì quá đủ đồ chới về chĩ có chạy mày tuệt cù mèo còn Standard 100% chạy được 120000km máy chưa bung lần nào cả
Trân trọng kính báo
Thật là tiếc cho các bác nào còn lăn tăn lăn tăn...
Xe ấy có vẻ còn khá ngon, giá lại rất hợp lý thậm chí có thể nói là khá mềm...:)
Chúc mừng bác chủ nhé! Bao giờ có XE LÁ dưới 100tr bác lại thông báo bên OX cho anh em tham khảo nha!:p

Hạng B2
6/9/08
292
0
16
49
HCM
Xe lá thì em đang có em Mazda 323 1995 xe nhập màu xám bác, chính chủ có thể ủy quyền được có tay lái trợ lực và mâm đúc xịn giá 124tr còn bớt chút đỉnh, xe đẹp tuyệt luôn
Hay em Fiat Dublo 2003 7chô màu xanh vỏ dưa tên tư nhân ủy quyền được luôn giá XNL 145tr bớt chút đỉnh đảm bảo đủ xẻng rửa xe tưng bứng trong XNL 11h em đem thông tin lên website của em cho các bác tham khảo nhé

Em định mua cho thằng em nó đi giao gà vào cuối tuần cho các bác OS , dưng mà hôm qua giờ tiền mẹt của em nó có vấn đề nên.hichic.
Chúc mừng bác bán được.Em để cho tài chính thư thả chút rồi cũng phải có nhu cầu mua à.Vì giao 50-60 con gà thì chở xe máy dc chứ 100-200 con tuần thì phải mua xe Lá chạy rồi bác inctran ạ.hic