Hạng D
12/11/14
1.344
1.698
113
mình thấy có cầu thì mấy a CG mới ngon chứ bên này ngon gì nhỉ?
giờ nó đang ngõ cụt, ảm đạm, có cầu thì thông thương, bay nhảy nhộn nhịp... vật thì win win chứ!

Hạng B2
8/3/06
376
220
61
Hôm qua có đi khảo sát khu này chơi và thăm Nhà mẫu PMH..
Trên này toàn Cao thủ ...Bàn qua bàn lại không biết kết quả ai đúng mà h PMH bán chắc hơn 70% /149 căn rồi.. List update đến sáng nay chỉ còn khoảng 30-35 căn...Có nhiều khách mua Sỉ ( vài căn) mới ghê ...
Mua PMH là mua cái gì ? Chất lượng, Tiện ích , Pháp lý ,....
Ai cũng biết....Đắt mà sắc ra miếng ...Thanh khoản số 1

P/s : Tôi mua thằng Nam Đô ( Saigonres Plaza - BT ) giao nhà cuối 2015 đầu 2016 h chưa có sổ ...alo chúng nó nói làm giấy để gởi Cty chúng nó...rồi chúng nó trả lời. PMH giao nhà xong chừng 9-12 tháng có sổ ( có khi nhanh hơn)
- Có ông hàng Xóm mua sentaria (Kappel Land ?)của Sàn Tiến phước Q 2 gì gì đó mà h nghe đâu thu hồi gì đó ...??? ko biết đúng ko ...Tiền nằm trong đó nghe đâu 4ty ...h chờ lấy lại .....

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
10/6/20
99
9.527
83
Hôm qua có đi khảo sát khu này chơi và thăm Nhà mẫu PMH..
Trên này toàn Cao thủ ...Bàn qua bàn lại không biết kết quả ai đúng mà h PMH bán chắc hơn 70% /149 căn rồi.. List update đến sáng nay chỉ còn khoảng 30-35 căn...Có nhiều khách mua Sỉ ( vài căn) mới ghê ...
Mua PMH là mua cái gì ? Chất lượng, Tiện ích , Pháp lý ,....
Ai cũng biết....Đắt mà sắc ra miếng ...Thanh khoản số 1

P/s : Tôi mua thằng Nam Đô ( Saigonres Plaza - BT ) giao nhà cuối 2015 đầu 2016 h chưa có sổ ...alo chúng nó nói làm giấy để gởi Cty chúng nó...rồi chúng nó trả lời. PMH giao nhà xong chừng 9-12 tháng có sổ ( có khi nhanh hơn)
- Có ông hàng Xóm mua sentaria (Kappel Land ?)của Sàn Tiến phước Q 2 gì gì đó mà h nghe đâu thu hồi gì đó ...??? ko biết đúng ko ...Tiền nằm trong đó nghe đâu 4ty ...h chờ lấy lại .....
Khủng hoảng gì thì khủng khoảng, nhà đầu tư có nhiều tiền không thiếu, quan trọng là hàng của ai mà thôi. PMH bán nhà gắn với đất xưa nay, làm gì có đối thủ, nên em thấy rất mắc cười với nhiều anh ở trên này, kể cả một số anh tự xưng tiền tấn :D:D:D

• Like
Reactions: ngocbich29
Hạng B1
10/6/20
99
9.527
83
Xin hỏi dự án này và SSR có bị độc quyền internet cho SPT (NewLife) như ở khu chính của PMH không?
có trồng cây phèo heo với bàng ĐL nữa không? mấy cây này rụng lá nhiều tắc hết cống
vỉa hè có đóng cọc không hay lại bù lún
v.v.

Hạng B2
14/11/18
154
1.609
96
Rumor là hôm nay đã bán hết, cả nhà phố, shophouse, biệt thự đơn và song lập; và không mở bán giai đoạn 2 do đã hết hàng.

• Like
Hạng B2
8/3/06
376
220
61
Rumor là hôm nay đã bán hết, cả nhà phố, shophouse, biệt thự đơn và song lập; và không mở bán giai đoạn 2 do đã hết hàng.
Mới update cho tôi là chỉ còn 4 căn gốc....
Chắc sáng mai coi tình hình sao chốt cho roài ....

• Like
Hạng B2
24/7/17
139
98
43
Ôi em đang định update cho các bác đây mà nhờ bác trên update mất rồi :D Sáng em đi giao nhà Urban Hill chiều về tá hỏa còn có 3 căn nhà phố các bác à, mới tức thì 1 căn lên đường nữa... Thiệt quá nhanh quá nguy hiểm!! Giờ còn 3 căn nhà phố góc giá từ 12,7 tỷ, bác nào quan tâm thả mạnh cái inbox em tư vấn ngay và luôn cho kịp nha, gấp quá gấp, em nghĩ cuối tuần này sẽ chính thức soldout, bay luôn 3 căn còn lại :confused:

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: just4fun
Hạng B2
18/8/14
236
4.943
93
Ôi em đang định update cho các bác đây mà nhờ bác trên update mất rồi :D Sáng em đi giao nhà Urban Hill chiều về tá hỏa còn có 3 căn nhà phố các bác à, mới tức thì 1 căn lên đường nữa... Thiệt quá nhanh quá nguy hiểm!! Giờ còn 3 căn nhà phố góc giá từ 12,7 tỷ, bác nào quan tâm thả mạnh cái inbox em tư vấn ngay và luôn cho kịp nha, gấp quá gấp, em nghĩ cuối tuần này sẽ chính thức soldout, bay luôn 3 căn còn lại :confused:

D.án này làm cho khu vực PX cũng chộn rộn hơn, giá có nhích lên đc 1 chút