Hạng B1
10/6/20
99
9.527
83
em diễn tả ko chính xác thôi mợ, ý em là ko mang giá trị cộng hưởng như PMH quận 7, còn biệt thư đương nhiên phải có giá trị rồi
sao lại không có giá trị cộng hưởng anh? chẳng phải hầu hết các dự án từ An Lạc Bình Chánh cho tới gần như Nhà Bè, Q7, thậm chí bên Q9 đều có ghi vị trí của PMH trong cái tờ rơi hay sao? Vậy tại sao PMH không được làm như thế? Hơn nữa có khi nó còn mang lại giá trị cho các miếng đất ẩn giấu của PMH trong vùng này nữa, ví dụ thế.
Mình không sùng bái gì PMH nhưng bọn nó kd sói đầu rồi. Dân mình hay bị ảnh hưởng bởi mấy anh thầu VN, moi móc được vài ba cái lẻ tẻ để nói xấu và tỏ ra bố đời, biết tuốt về PMH, nhất là bên CNL thì có mà đầy.

Hạng B1
10/6/20
99
9.527
83
Vậy anh giải thích đi.
anh có thấy thành phố phải bỏ quỹ đất mới ra đền bù cho bà con Thủ Thiêm không?
Nếu theo bài đó thì bà con Thủ Thiêm cứ đè ĐQM ra mà đòi công bằng chứ cần gì đòi thành phố nhỉ? Cứ ghi: tôi đang có mấy chục nền biệt thự Sala, là đòi được ngay

Hạng D
29/12/14
1.776
7.866
113
anh có thấy thành phố phải bỏ quỹ đất mới ra đền bù cho bà con Thủ Thiêm không?
Nếu theo bài đó thì bà con Thủ Thiêm cứ đè ĐQM ra mà đòi công bằng chứ cần gì đòi thành phố nhỉ? Cứ ghi: tôi đang có mấy chục nền biệt thự Sala, là đòi được ngay
Hình như case này ko giống Thủ Thiêm.
Mà mình hỏi anh kia, hay mợ lại ẩn thân trong nick kia. Vui lòng chờ chính chủ trả lời,

Hạng B2
23/4/14
149
853
93
Tào lao. Nếu liên quan pháp luật, cách diễn đạt như vậy các bác suy xem có phù hợp không?!
Mình cũng nghĩ vậy. PMH nó có thương hiệu, nếu nó sai, mợ kia đã đưa lên mạng xã hội thì chắc cũng không thể không kiện. Mà nếu kiện rồi thì show hết lên mạng tiếp chắc PMH sẽ giải quyết thôi. Trừ phi, mợ ấy chưa đúng nên ậm ờ. Chứ vụ việc như mợ ấy nói từ lâu rồi, từ cái thời còn với chủ cũ của dự án lẽ gì mà yên ắng cho tới giờ.