Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
24/2/14
85
1.311
83
Xao vậy, xao tội vậy bác? E đang qua hàng xóm quảng cáo cái business chain của tụi mềnh nà :D
Tầm nhìn của PAK xa quá, cuối cùng thành lỡ dỡ: CCCC không thành mà bệnh viện thì cũng chẳng đông khách. Em là em tiếc cho PAK lắm luôn... Trọng trách TML đè nặng lên đôi vai của VV và CBD! Cố lên mấy bác mấy mợ, em ủng hộ hết mình

Hạng B2
28/7/15
383
3.619
93
Tầm nhìn của PAK xa quá, cuối cùng thành lỡ dỡ: CCCC không thành mà bệnh viện thì cũng chẳng đông khách. Em là em tiếc cho PAK lắm luôn... Trọng trách TML đè nặng lên đôi vai của VV và CBD! Cố lên mấy bác mấy mợ, em ủng hộ hết mình
Bác cổ súy để dân về ở đông bác mần quán hủ tíu cho đông đúng k. Chứ đi khắp nơi bác chém tml tầm nhìn chăm năm k à =)))

• Like
Reactions: modernprince
Hạng B1
24/2/14
85
1.311
83
Bác cổ súy để dân về ở đông bác mần quán hủ tíu cho đông đúng k. Chứ đi khắp nơi bác chém tml tầm nhìn chăm năm k à =)))
Hí hí chém cho vui thôi. Lúc trước dẫn mẹ em đi xem nhà mẫu khắp nơi, mẹ em không rành chung cư nhưng đi về cứ tắm tắc khen VV. Em mà không có miếng đất nho nhỏ ở đây dám cũng xuống xác với VV lắm á!

• Like
Reactions: Rio2014 and April64
Hạng B2
28/7/15
383
3.619
93
Hí hí chém cho vui thôi. Lúc trước dẫn mẹ em đi xem nhà mẫu khắp nơi, mẹ em không rành chung cư nhưng đi về cứ tắm tắc khen VV. Em mà không có miếng đất nho nhỏ ở đây dám cũng xuống xác với VV lắm á!
Thế bác cứ ở Mas đi, đi ra đi vô mà bị đụng cưat u đầu thì bác qua VV cũng chưa muộn mà :D

Hạng D
24/4/15
1.334
6.073
113
Giờ CBD về, chịu trọng trách trước kéo dân về, 6/2016 là giao nhà rồi. Vv thì cả năm sau lận. Em sẽ thường xuyên ghé ủng hộ khu tiện ích CBD :)

Hạng B2
29/6/13
316
832
93
HL2 tới giờ còn chưa có TTTM, Vista ế chỏng vó, Metro-APAK thì ko ai thuê. Cái TTTM của CBD chắc chờ dài cổ, huống chi cái Galaxy Cinema. Đang chờ TTTM của Lexington, CoopMart vào thì quá đẹp cho bà con Bình Trưng.

Hạng D
24/4/15
1.334
6.073
113
HL2 tới giờ còn chưa có TTTM, Vista ế chỏng vó, Metro-APAK thì ko ai thuê. Cái TTTM của CBD chắc chờ dài cổ, huống chi cái Galaxy Cinema. Đang chờ TTTM của Lexington, CoopMart vào thì quá đẹp cho bà con Bình Trưng.
Vậy mà mấy anh chị em ở cơ quan quanh đó đang chờ cái rạp Galaxy đó Bác. Vì trong tất cả rạp, Galaxy là bình dân và giá rẻ nhất. Còn Hl2 lầu 3 em thấy cập nhật khu chơi game hả Bác? Chắc ồn lắm luôn :(

Tập Lái
18/9/13
33
303
53
Kinh nghiệm cho thấy có những khu lúc mới mua thì vắng hoe.Sau thì khu đó lại rất sầm uất.Khu vực CBD chắc chắn sẽ như vậy.Sẵn sàng tiễn mấy em CHCC khác đi.Nhưng CBD thì không hehehe

Tập Lái
19/11/15
1
8
3
36
Nghe mấy đại ca nhận xét thì em thấy CBD cũng ko đến nổi. Nhưng mà đợi đến khi đầy đủ tiện ích và dân cư khu này kéo về xôm tụ thì phải đợi lâu. Thôi e chuyển hướng qua khu Tân Phú. Ra sân bay cho gần vậy. Tiền gom hết chỉ có 1,5 tỏi nên cũng khó chọn.

• Like
Reactions: Martial009
Hạng B2
7/10/15
168
481
63
Nghe mấy đại ca nhận xét thì em thấy CBD cũng ko đến nổi. Nhưng mà đợi đến khi đầy đủ tiện ích và dân cư khu này kéo về xôm tụ thì phải đợi lâu. Thôi e chuyển hướng qua khu Tân Phú. Ra sân bay cho gần vậy. Tiền gom hết chỉ có 1,5 tỏi nên cũng khó chọn.
Em thì không có niềm tin với khu q2 hướng qua hầm thủ thiêm này, cảm giác thị trường đang bơm nó lên quá mức.

Status
Không mở trả lời sau này.