Chia Sẻ The Châu Đốc

Hạng C
22/8/16
549
1.077
93
40
trên SG có quán cơm Cây Điệp trên đường Cao Thắng, có thể là chi nhánh của nó ko chừng => Em ăn rồi, không ngon. Ăn lần đầu ngon 70%, ăn lần sau nghỉ luôn.
Hitachi => cho Prudential thuê => giờ là Phòng cảnh sát trật tự xã hội thì phải.

Hạng D
26/3/15
1.349
20.097
113
Kế bên cháo lá dứa ah Bác
Cảm ơn bác, lần nào em ghé đó cùng toàn tầm 1h-2h sáng, chắc em ko để ý. Chỉ thấy 2 quán cùng bán cháo nằm cạnh nhau, cách 1 cái đường nhựa ở giữa và 1 xe bán khô mực ở phía ngoài

Hạng D
26/3/15
1.349
20.097
113
trên SG có quán cơm Cây Điệp trên đường Cao Thắng, có thể là chi nhánh của nó ko chừng => Em ăn rồi, không ngon. Ăn lần đầu ngon 70%, ăn lần sau nghỉ luôn.
Hitachi => cho Prudential thuê => giờ là Phòng cảnh sát trật tự xã hội thì phải.
Nếu chỗ này thì gần đó có Bún cá Thảo Sương ăn cũng ngon lắm.

Hạng D
26/3/15
1.349
20.097
113
Em xin phép tổng hợp ý kiến/comment của các bác trong đây vào post đầu tiên để các bác sau tiện tham khảo nhé

• Like
Reactions: khanhyen and No[2]
Hạng C
22/8/16
549
1.077
93
40
Nếu chỗ này thì gần đó có Bún cá Thảo Sương ăn cũng ngon lắm.
Bún cá ở Long Xuyên thì bên hông quán Bo, nằm góc đường Lý Thường Kiệt và Lê Lợi (khu hồ Nguyễn Du), bán buổi sáng nhe Bác.

Em rất trân trọng tấm lòng của Bác đối với các em gái ở Long Xuyên, Em dân Long Xuyên mà hok làm đc như Bác! hehe

• Haha
Reactions: nghiarom
Hạng D
26/3/15
1.349
20.097
113
Bún cá ở Long Xuyên thì bên hông quán Bo, nằm góc đường Lý Thường Kiệt và Lê Lợi (khu hồ Nguyễn Du), bán buổi sáng nhe Bác.

Em rất trân trọng tấm lòng của Bác đối với các em gái ở Long Xuyên, Em dân Long Xuyên mà hok làm đc như Bác! hehe
Lúc chưa biết khu phố đi bộ thì mình hay đáp đêm ở quán ốc 39K (đầu đường Phạm Cự Lượng), quán này cũng ko ngon gì nhưng tiện là bán đến tầm 2-3h sáng, mình ghé hay ăn cháo sò huyết với đậu hũ hải sản nướng giấy bạc, nhìn nhân viên cho nó cháy sáng rực rồi bay bay ra cũng vui mắt. Quán này tập trung toàn mấy em teen thì phải, các cháu vừa nhậu vừa hút shisha, giờ không biết quán này còn không, mấy năm rồi ko ghé nữa
The Châu Đốc

The Châu Đốc

• Like
Reactions: dickens