Tư Vấn Đầu Tư The Classia Khang Điền

Hạng B2
25/12/10
298
2.809
93
Giá thị trường mà mấy bác nói có nhiều trường hợp bị chi phối bởi sales và CĐT nữa. Mình cần tiền ra hàng giá thấp hơn nhưng nó ko chịu nó dìm hoặc đăng giá chênh lên thì cũng ko biết được. Nên phải xem giá đó có giao dịch thật sự có giao dịch hay ko? Chứ đám sale thì nó chỉ chăm chăm chốt khách lúc mới mở bán ăn hoa hồng cho dày thôi, còn sau bán lại hoặc hỗ trợ ra hàng thì nó ko quan tâm lắm đâu
Hàng Khang Điền để mua ở hay đầu tư gì cũng khó hết :p :p . Đầu tư thì nó ăn trước cả 5-7 năm rồi, ở thì hơi khoai do đi lại bất tiện, tiện ích siêu thị trường học thiếu tùm lum hết. Cuối cùng thì cũng bò về q2 xài ké thôi :D:D

Tập Lái
13/12/06
34
33
18
Em cập nhật giá Verosa cho bác nào quan tâm nè. Tháng 8-2022 giá thấp nhất 15.5 tỉ.
Đó là giá thị trường, còn giá giao dịch thế nào với có giao dịch dc ko thì em ko biết.
Thông tin lấy từ danh sách Sale trong zalo em.
Sợ thật !!! Giá 12-13 tỉ đầy đó bác !!! Mà giờ các căn Verosa nhiều căn bán giá hợp đồng cả năm không bán được, nhiều người vào xây hoàn thiện và vắng quá nên cũng bán lại! So với Classia thì Verosa rẻ hơn nhiều luôn, dân cư đông hơn mà lại có sổ rồi. Thật sự giờ này ai đụng vào Classia chỉ có từ chết đến bị thương thôi

Hạng B2
25/12/10
298
2.809
93
Sợ thật !!! Giá 12-13 tỉ đầy đó bác !!! Mà giờ các căn Verosa nhiều căn bán giá hợp đồng cả năm không bán được, nhiều người vào xây hoàn thiện và vắng quá nên cũng bán lại! So với Classia thì Verosa rẻ hơn nhiều luôn, dân cư đông hơn mà lại có sổ rồi. Thật sự giờ này ai đụng vào Classia chỉ có từ chết đến bị thương thôi
sao bác biết bác mua trong đó hay sao vậy? Verosa này thời điểm nó ra mắt cách đây 2 năm cũng ngáo giá mà, lúc đó nó bán đâu 120-130tr/m2 thì phải trong khi xung quanh thời điểm đó tầm loanh quanh 70.
Mà lo gì cái Classia có trăm mấy hai trăm căn thôi nên ôm thì bán cũng hết, lo cái thằng Global gần đó set giá chạm nóc mà dự án thì to ko biết sắp tới có xả hàng ko? ;);)

Hạng D
28/9/13
1.139
22.969
113
Giá thị trường mà mấy bác nói có nhiều trường hợp bị chi phối bởi sales và CĐT nữa. Mình cần tiền ra hàng giá thấp hơn nhưng nó ko chịu nó dìm hoặc đăng giá chênh lên thì cũng ko biết được. Nên phải xem giá đó có giao dịch thật sự có giao dịch hay ko? Chứ đám sale thì nó chỉ chăm chăm chốt khách lúc mới mở bán ăn hoa hồng cho dày thôi, còn sau bán lại hoặc hỗ trợ ra hàng thì nó ko quan tâm lắm đâu
Hàng Khang Điền để mua ở hay đầu tư gì cũng khó hết :p :p . Đầu tư thì nó ăn trước cả 5-7 năm rồi, ở thì hơi khoai do đi lại bất tiện, tiện ích siêu thị trường học thiếu tùm lum hết. Cuối cùng thì cũng bò về q2 xài ké thôi :D:D
tầm bậy ! mua Khang Điền xong ra VGP xài ké tiện ích là chuẩn quá !

• Haha
Reactions: Tommyteo
Tập Lái
24/8/15
3
62
13
TPHCM
Ở quận 9 hiện tại có cao nhân nào biết có dự án nhà thấp tầng nào sắp mở bán không ? Chỉ giúp mình để mình có cái so sánh với thằng Classia này với. Chứ đọc còm thấy toàn chê ngáo chê ngơ giá. Mà so sánh phải có cái tương đồng chút chút, để có cơ sở.

Nhớ hồi nhỏ đi học thì giá cả phụ thuộc cung cầu. Cung ít mà cầu nhiều thì giá tăng. Mà giá cao hay không cao thì cần có cái tương đồng hoặc gần giống chút để so sánh, quýnh giá khen chê.
Ví dụ nhớ hồi xưa cái Verosa mở bán, khắp nơi chê ngáo giá.
Rồi xưa hơn nữa cái Merita cũng chê là tầng trệt thành hầm, khi đường Liên Phường hoàn tất chỉnh trang....
Đào mộ lại, xem các thánh sa pô chê ngày ấy, làm mình hoang mang quá.

Mấy bác khen chê dìm thổi gì cũng nhẹ nhẹ tay chút, chủ yếu có thông tin quy hoạch, thị trường có gì hấp dẫn, góc nhìn mới mới khác biệt chút để bá tánh tham khảo. Xin hết ạ.
À, mà nghe tin của ông chú bên viettel bỏ nhỏ là cái đám đất dòng sông xanh kế bên Classia KĐ ôm lại hết, khả năng kết nối với Topia thông ra luôn Bưng Ông Thoàn, thời điểm diễn ra vụ này sẽ trùng với lúc đường liên phường qua Glô bồ rồi qua Sport city ra tới XLHN. Mình hỏi ổng nghe từ đâu, ổng nói nằm mơ thấy vậy. kkkk ....

Hạng C
26/2/20
532
460
63
34
Ở quận 9 hiện tại có cao nhân nào biết có dự án nhà thấp tầng nào sắp mở bán không ? Chỉ giúp mình để mình có cái so sánh với thằng Classia này với. Chứ đọc còm thấy toàn chê ngáo chê ngơ giá. Mà so sánh phải có cái tương đồng chút chút, để có cơ sở.

Nhớ hồi nhỏ đi học thì giá cả phụ thuộc cung cầu. Cung ít mà cầu nhiều thì giá tăng. Mà giá cao hay không cao thì cần có cái tương đồng hoặc gần giống chút để so sánh, quýnh giá khen chê.
Ví dụ nhớ hồi xưa cái Verosa mở bán, khắp nơi chê ngáo giá.
Rồi xưa hơn nữa cái Merita cũng chê là tầng trệt thành hầm, khi đường Liên Phường hoàn tất chỉnh trang....
Đào mộ lại, xem các thánh sa pô chê ngày ấy, làm mình hoang mang quá.

Mấy bác khen chê dìm thổi gì cũng nhẹ nhẹ tay chút, chủ yếu có thông tin quy hoạch, thị trường có gì hấp dẫn, góc nhìn mới mới khác biệt chút để bá tánh tham khảo. Xin hết ạ.
À, mà nghe tin của ông chú bên viettel bỏ nhỏ là cái đám đất dòng sông xanh kế bên Classia KĐ ôm lại hết, khả năng kết nối với Topia thông ra luôn Bưng Ông Thoàn, thời điểm diễn ra vụ này sẽ trùng với lúc đường liên phường qua Glô bồ rồi qua Sport city ra tới XLHN. Mình hỏi ổng nghe từ đâu, ổng nói nằm mơ thấy vậy. kkkk ....
thế kết nối liên phường bằng bưng ông thoàn à, xịn dữ trời quá xịn luôn

Hạng C
17/9/18
815
573
113
⛔️⛔️⛔️CHÍNH SÁCH BÁN HÀNG MỚI CLASSIA CÓ SỰ THAY ĐIỀU CHỈNH

TẤT CẢ CÁC CĂN KHÁCH HÀNH THANH TOÁN 95% ĐIỀU NHẬN CHIẾT KHẤU 9,5% GIÁ TRỊ (KHÔNG PHÂN BIỆT DÃY THỜI GIAN BÀN GIAO NHÀ )

CÁC CHƯƠNG TRÌNH HỖ TRỢ LÃI SUẤT SẺ CÓ SỰ ĐIỀU CHỈNH NHƯ SAU:

☑️GÓI ÂN HẠN GỐC 18 THÁNG CĐT HỖ TRỢ LẠI SUẤT :KHÁCH HÀNG SẺ TRẢ LÃI 1.5%/năm CỐ ĐỊNH TRONG 18 THÁNG

☑️ GÓI VAY HỖ TRỢ LÃI SUẤT 24 THÁNG :KHÁCH HÀNG SẺ TRẢ LÃI 2.5%/năm CỐ ĐỊNH TRONG 24 Tháng

☑️GÓI VAY AN HẠN GỐC 24 THÁNG CĐT HỖ TRỢ LÃI SUẤT :KHÁCH HÀNG THANH TOÁN LÃI :3.5%/năm CỐ ĐỊNH TRONG 24 THÁNG

KHÁCH HÀNG THANH TOÁN 95% HOÀN TẤT THỦ TỤC NHẬN NHÀ VÀ SỔ HỒNG ;ĐÓNG CÁC KHOẢN THANH TOÁN VÀ PHÍ LIÊN QUAN NHẬN NHÀ VÀ SỔ HỒNG SẺ ĐƯỢC TẶNG NGAY 100tr ĐỐI VỚI CĂN NHÀ LIỀN KỀ VÀ CĂN BIÊN 200tr ĐỐI VỚI CĂN PHIÊN BẢN ĐẶC BIỆT

The Classia Khang Điền