Hạng D
12/3/11
1.597
66.616
113
Tiền Giang, gò công
Đây là trường hợp bảo thủ hết sức mãnh liệt & đặc biệt, nên em bơm thử nghiệm tới đâu anh ơi :D
Người ta cần bán, anh chê bai mãi.
Anh phải thấy là mở thớt hỏi ai dùng rồi cho xin review mà nội dung comment toàn thể hiện nó tốt. Khẳng định khăng khăng vẫy thì cần ai đánh giá làm gì . lẽ ra phải hỏi ở đâu bán thì ko ai chịu hỏi .

Hạng B2
19/6/15
356
30.205
103
Người ta cần bán, anh chê bai mãi.
Anh phải thấy là mở thớt hỏi ai dùng rồi cho xin review mà nội dung comment toàn thể hiện nó tốt. Khẳng định khăng khăng vẫy thì cần ai đánh giá làm gì . lẽ ra phải hỏi ở đâu bán thì ko ai chịu hỏi .
Tộ xư đứa lào nói điêu, nhá nhá nhá

Hạng B2
19/6/15
356
30.205
103
Vậy nếu idol của olala chê thì olala nghĩ sao về việc có hàng trăm người trên này đã chê ?
Chỉ tội jean , thông minh, sắc sảo nhưng bị olala đánh giá là ngu
Ấy đừng nhét chữ vào mồm mình nha. Trên này m chưa nói ai nu cả, có nói thì mình cũng xin lỗi trước vì nu quá hông chịu nổi, chứ ko khơi khơi chởi ai bao giờ cả :D

Thông minh sắc sảo cỡ nào cũng thỉnh thoảng rốt đột xuất chớ. Người chớ có phải thánh đâu. Huống gì ảnh là lãng tử.

Ai nói gì kệ, a Din với mình hiểu nhao là đc dồi, Din khìn hè! @Jeans

Hạng C
9/2/12
814
20.310
93
Ừ bơm đi cưng, trình bơm của cưng chỉ mới mức sơ cấp hoy á. Đừng tưởng mà dụ đc mình up avatar ảnh thật nhóe. :D
Ấy hơi tự tin quá. Mìn đã nói tỉ lần chỉ cần zợ mìn thôi à, opla ko bằng 1/1000000000000 vợ mìn, hơi đâu mà thèm nhìn mặt. Ghét đứa nào xạo tụt quần chơi thôi :D:D:D

Hạng B2
19/6/15
356
30.205
103
Ấy hơi tự tin quá. Mìn đã nói tỉ lần chỉ cần zợ mìn thôi à, opla ko bằng 1/1000000000000 vợ mìn, hơi đâu mà thèm nhìn mặt. Ghét đứa nào xạo tụt quần chơi thôi :D:D:D
Dô duyên quá dồi cưng ơi!

Giờn gì giỡn, lên đây bỏ vợ con anh chị em ở yên ở nhà nhá! Học bài đi

• Like
Reactions: netvn11
Hạng D
12/10/12
2.428
88.401
113
Để mình nhắc lại cho các anh nhớ: Không nên cái nhau với PN, dù chỉ một câu.

Hạng D
12/3/11
1.597
66.616
113
Tiền Giang, gò công
Ấy đừng nhét chữ vào mồm mình nha. Trên này m chưa nói ai nu cả, có nói thì mình cũng xin lỗi trước vì nu quá hông chịu nổi, chứ ko khơi khơi chởi ai bao giờ cả :D

Thông minh sắc sảo cỡ nào cũng thỉnh thoảng rốt đột xuất chớ. Người chớ có phải thánh đâu. Huống gì ảnh là lãng tử.

Ai nói gì kệ, a Din với mình hiểu nhao là đc dồi, Din khìn hè! @Jeans
Mình chả nhét cái gì vào mồm olala cả . yên tâm .
Còn ngu quá ko chịu nổi thì cũng có , mình thấy rồi