Tập Lái
20/5/07
17
8
5
nhà bạn em khu này. Nói chung khá tốt.

em khá ưng ý chỗ hàng ngày có xe bus riêng để đưa đón tuyến diamond và q.7.

Tuy nhiên, ban quản trị thì thay xoành xoạch do một bộ phận chủ nhà (có thể là đầu tư/ nước ngoài) chây lì đóng phí hàng tháng nên nhiều đơn vị đã đến rồi đi.

Cá nhân em vote khu này.

1/6/13
203
441
63
HCMC
themgm-hoian.com
nhà bạn em khu này. Nói chung khá tốt.

em khá ưng ý chỗ hàng ngày có xe bus riêng để đưa đón tuyến diamond và q.7.

Tuy nhiên, ban quản trị thì thay xoành xoạch do một bộ phận chủ nhà (có thể là đầu tư/ nước ngoài) chây lì đóng phí hàng tháng nên nhiều đơn vị đã đến rồi đi.

Cá nhân em vote khu này.
Em thì thích nhất cái thiết kế căn hộ của khu này. Khöông hào nhoáng khoe khoang nhưng thật sự quá tốt để ở lâu dài.

Tập Lái
24/5/18
4
4
4
Chào mọi người,

như tiêu đề, the Eastern giá rất tốt: 20-22tr/m2 nhận nhà ngay sau khi thanh toán 20%, trả chậm 3 năm. Bàn giao gần full nội thất chỉ thiếu giường, tủ cho 2 phòng ngủ phụ, bàn ghế và đồ điện tử thôi.

Thiết kế thì cực tốt, nắng gió tự nhiên căn nào cũng thoáng. Hành lang mở nên vừa thoáng vừa an toàn. Posco Hàn Quốc xây, CĐT Hàn Quốc luôn nên giấy tờ nghiêm chỉnh, đóng đủ 98% là có sổ.

Anh chị nào tìm mua ở mà k mua dc Safira và Housneo thì ới em nhé. Giá từ 2.1 tỷ (full thuế phí) thôi, bằng bên Safira 2 phòng ngủ mà lịch trả còn thoải mái hơn và nhận nhà ngay. Nếu đầu tư thì có cam kết cho thuê từ 450-650$/tháng trong hai năm tuỳ mức đầu tư nội thất.

Điểm trừ: đã bàn giao 3-4 năm nên nhìn bề ngoài rất cũ, và tiêu chí của bọn HQ là trong nhà đẹp, phía ngoài an toàn tiện lợi quan trọng hơn là đẹp. Nên hiện tại thanh khoản bán lại không quá tốt. Nhưng hy vọng đường liên phường xong và với tốc độ lấp đầy hiện tại thì 1-2 năm tới sẽ thanh khoản tốt hơn.
Bác inbox hộ tôi ít thông tin. Tks bác

Tập Lái
20/5/07
17
8
5
À, có điểm này em nói luôn cho các bác ngâm cứu thêm.

Xung quanh là khu vực vắng, thoáng nên buổi tối thì yên lặng. Tuy nhiên có nhiều đêm bên dưới karaoke thì ở trên đây lãnh đủ luôn ạ.

Hạng B2
28/2/17
217
189
43
Chỗ này dưới vành đai, kép vành đai 2 thì xe cont chạy nhiều lắm. Các bác mua thì cân nhắc.

Hạng B2
23/5/17
295
363
63
44
Quận 1,TPHCM
Chào mọi người,

như tiêu đề, the Eastern giá rất tốt: 20-22tr/m2 nhận nhà ngay sau khi thanh toán 20%, trả chậm 3 năm. Bàn giao gần full nội thất chỉ thiếu giường, tủ cho 2 phòng ngủ phụ, bàn ghế và đồ điện tử thôi.

Thiết kế thì cực tốt, nắng gió tự nhiên căn nào cũng thoáng. Hành lang mở nên vừa thoáng vừa an toàn. Posco Hàn Quốc xây, CĐT Hàn Quốc luôn nên giấy tờ nghiêm chỉnh, đóng đủ 98% là có sổ.

Anh chị nào tìm mua ở mà k mua dc Safira và Housneo thì ới em nhé. Giá từ 2.1 tỷ (full thuế phí) thôi, bằng bên Safira 2 phòng ngủ mà lịch trả còn thoải mái hơn và nhận nhà ngay. Nếu đầu tư thì có cam kết cho thuê từ 450-650$/tháng trong hai năm tuỳ mức đầu tư nội thất.

Điểm trừ: đã bàn giao 3-4 năm nên nhìn bề ngoài rất cũ, và tiêu chí của bọn HQ là trong nhà đẹp, phía ngoài an toàn tiện lợi quan trọng hơn là đẹp. Nên hiện tại thanh khoản bán lại không quá tốt. Nhưng hy vọng đường liên phường xong và với tốc độ lấp đầy hiện tại thì 1-2 năm tới sẽ thanh khoản tốt hơn.
Có sở hữu lau dài k?

Hạng B2
13/9/08
162
560
93
Quận 9 - HCM
Xin rao ké chủ thớt!
E bán căn 2 phòng ngủ view đẹp nhất dự án, hồ bơi, full nội thất chỉ mang quần áo vào ở, đang cho Hàn xẻn thuê 10tr 1 tháng. Sổ hồng chính chủ, sở hữu lâu dài nhé anh em!
Nay cần tiền em bán giá: 2 tỷ chẵn!
Cảm ơn anh em xem tin!

Chỉnh sửa cuối: