Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
sao em thấy mấy bác hổng dán 1 logo chung của KIA như vậy nè .

để anh em đi KIA là chung 1 nhà đi ra đường lỡ gặp anh em hoạn nạn nhìn vào logo là biết để còn quay lại giúp đỡ lẫn nhau nữa chứ .

TD9
Tập Lái
25/5/12
8
0
0
Logo đẹp quá. Mà sao vào box kia lại có minicar là sao??????

Hạng D
5/7/10
1.362
23
38
khactrung nói:

để anh em đi KIA là chung 1 nhà đi ra đường lỡ gặp anh em hoạn nạn nhìn vào logo là biết để còn quay lại giúp đỡ lẫn nhau nữa chứ .
há há, tại thích thế, zị cũng hỏi :D

Hạng D
24/3/11
1.522
122
63
35
KIA FC
khactrung nói:

Logo KIA FC đẹp vậy rồi.mini car làm gì phức tạp.đã là 1 hội KIA. Thì ae phải chung.cứ ngồi canh chia rẽ mỗi ng 1 ý.như vậy sẽ làm khó BĐH KIA.

Hạng D
15/3/10
2.163
49
48
48
Em cũng xin một logo để dán cho chiếc mini car của thằng nhóc ở nhà ạ..:D, chắc nó khoái lắm đây.:D

Chi Hội Phó MazdaFC
19/11/10
1.571
25
48
41
HCM City
Từ thủa xa xưa em nhớ Hội mình là KIA MORNING SAIGON CLUB logo là KMSC , rồi sau thời gian hội ngày càng đông thành viên và Nhiều loại xe . Nên BĐH đã thay đổi tên và Logo chi Hội thành KIAFC nhầm để tất cả các bác đi xe KiA cũng tham gia . Giờ thì tại sao lại lập thêm Chi Hội Minicar , cho em hỏi tí vậy nhầm mục đích gì ạh ?? Em thấy hội Forte hay Carens đều có thớt ộp ẹp nhưng đâu có ai có logo riêng đâu . Vài lời cùng các bác , có gì xin lượng thứ cho em . Thân

Last edited by a moderator:
TD9
Tập Lái
25/5/12
8
0
0
@firex: coi chừng cho dán xe lăn luôn h hehe
Logo đẹp quá bác SĨ ơi. Khi nào có thiết kế áo minicar luôn vại @@. Chắc vài bữa xin làm box riêng luôn là đẹp kkk

Hạng D
5/7/10
1.362
23
38
tommyboy nói:
Từ thủa xa xưa em nhớ Hội mình là KIA MORNING SAIGON CLUB logo là KMSG , rồi sau thời gian hội ngày càng đông thành viên và Nhiều loại xe . Nên BĐH đã thay đổi tên và Logo chi Hội thành KIAFC nhầm để tất cả các bác đi xe KiA cũng tham gia . Giờ thì tại sao lại lập thêm Chi Hội Minicar , cho em hỏi tí vậy nhầm mục đích gì ạh ?? Em thấy hội Forte hay Carens đều có thớt ộp ẹp nhưng đâu có ai có logo riêng đâu . Vài lời cùng các bác , có gì xin lượng thứ cho em . Thân

dài dòng,lang man, lạc đề--->0 đỉm:D

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
tommyboy nói:
Từ thủa xa xưa em nhớ Hội mình là KIA MORNING SAIGON CLUB logo là KMSG , rồi sau thời gian hội ngày càng đông thành viên và Nhiều loại xe . Nên BĐH đã thay đổi tên và Logo chi Hội thành KIAFC nhầm để tất cả các bác đi xe KiA cũng tham gia . Giờ thì tại sao lại lập thêm Chi Hội Minicar , cho em hỏi tí vậy nhầm mục đích gì ạh ?? Em thấy hội Forte hay Carens đều có thớt ộp ẹp nhưng đâu có ai có logo riêng đâu . Vài lời cùng các bác , có gì xin lượng thứ cho em . Thân
Nhớ cái thời ấy vậy mà vui hen lúc đó em cũng đi Mini Car nè , lúc đó em với bác Yêuxệ Hói & bác Rồng thành lập Chi Hội KIA đầu tiên ở xì gòn và 3 anh em cùng thời ấy cũng đi 3 chiếc xe Mini vậy hi hi nhớ lại vui quá còn bây giờ nhìn mấy cái mặt cà lem kem chúi , Trường dơ , tom mỳ gói , thấy buồn và chán làm sao , nhưng mấy con mẹ này giỡn vui vậy thôi chứ không ác ý gì , như mợ Oanhdung nói thấy vậy chứ tình cảm anh em với nhau vậy chứ mà dạt dào hi hi .

vài hình ảnh ộp ẹp lúc xưa , toàn xe mini thích quớ .

và xe em lúc đó là siêu xe toàn được siêu mẫu bu lại chụp hình chung thôi .

lúc đó chi hội KIA lấy cái tên là KMSC tức là KIA Morning Sài Gòn Club

lúc đó bác Yếu Xệ Hói ai mà vô hội KIA là tự tay dán logo cho thành viên mới , còn bây giờ hắn giàu rồi đông thành viên rồi đâu thèm dán nữa đâu hé hé ( em chém nhoa ).