Thảo Luật Chung The Mansion - Bình Chánh

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
15/4/07
71
7
8
Không biết tình hình sổ sách sao rồi bác vinh99 nhỉ ^^. Thích cái này mà cần vay tiền bank, mãi ko mua đc ~~

Hạng D
30/1/12
1.412
2.496
113
Vietnam
Vẫn chưa có gì mới, giấy tờ thì nộp hết rồi, giờ em nghĩ cũng khó kiếm căn view hướng đẹp & mát đó bác ( Đông Bắc).
Bác thử hỏi trực tiếp QCGL xem có hỗ trợ gì k, căn kế em người ta mua mới trả trước 400tr rồi họ k đóng nữa, giờ họ trở lại muốn lấy thì QCGL đòi đóng thêm lãi gì đó, k biết tới đâu rồi. Mansion có vài căn người ta mua mà k ở hay dạng này.

Nếu muốn mua khu này mà trả tiền trước 1 tí, còn lại góp từ từ, bác qua Terra , có điều mấy căn dt nhỏ Terra k có view hướng Đông Bắc & loggia. Em thấy quảng cáo trả trước 30% hay 50% hay gì gì đó) còn lại trả góp 12% ( cố định) ---> tính ra ổn định hơn vay ngân hàng. Có bác bvy trong OS này là chủ đầu tư Terra đó bác hỏi thử xem.

Hạng B1
15/4/07
71
7
8
tình hình dưới này sao rùi bác nhỉ, giấy tờ thế nào rồi ? dân cứ có đông vui hơn không ? Có thêm tiện ích gì chưa nhỉ ? Do xa quá em chưa về được, thật sự em cũng rất thích ở đây :( , mà huy động tiền chưa được

Status
Không mở trả lời sau này.