Hạng B1
22/7/17
87
237
48
34
3pn Opera đã bán chênh 1,4 tỷ tin này là thiệt nhé, em bán. Dự án ra mọi người hay nói rồi đợi khi nào bán lại bán lỗ không ai mua, nhưng thật ra cái gì cũng có lý do, bác nào follow theo từ trong ruột sẽ hiểu ạ.

Em theo Empire từ tháng 12/2015 và Metro từ 12/2018 cũng đã chứng kiến nhiều câu chuyện bán chênh crazy rồi ạ ^,^

Hạng C
8/7/20
698
4.954
93
3pn Opera đã bán chênh 1,4 tỷ tin này là thiệt nhé, em bán. Dự án ra mọi người hay nói rồi đợi khi nào bán lại bán lỗ không ai mua, nhưng thật ra cái gì cũng có lý do, bác nào follow theo từ trong ruột sẽ hiểu ạ.

Em theo Empire từ tháng 12/2015 và Metro từ 12/2018 cũng đã chứng kiến nhiều câu chuyện bán chênh crazy rồi ạ ^,^

Đúng rồi việc bán chênh là có chứ, người tiên phong xứng đáng thành quả :p. Chỉ là thấy lạ là sao CĐT không set giá cao hơn, chắc là sợ set cao quá, dự án sau các nhà ĐT lại không ôm vì không bán chênh được thì cũng mệt.

Hạng B1
22/7/17
87
237
48
34
Đúng rồi việc bán chênh là có chứ, người tiên phong xứng đáng thành quả :p. Chỉ là thấy lạ là sao CĐT không set giá cao hơn, chắc là sợ set cao quá, dự án sau các nhà ĐT lại không ôm vì không bán chênh được thì cũng mệt.
Em thấy giá này cao rồi Bác ơi :)))))

Hạng C
8/7/20
698
4.954
93
Em thấy giá này cao rồi Bác ơi :)))))
Theo những gì đang buôn đi bán lại ở thị trường thứ cấp thì chưa đủ cao :) Nhiều người dư tiền vẫn muốn mua thêm mà :) Nói vậy chứ CDT cũng tìm hiểu rồi, phải tạo nên ít sóng thế thì mới bán hết được, chứ ăn dày tí không khéo bị đứng lại cả thì toi.

Giờ giá cao hay không thì đợi vài năm nữa khi 1 số căn vào sử dụng thì sẽ biết ngay. Giá này tiệm cận giá Sing mà thu nhập VN thì chưa thấy tiệm cận thu nhập Sing cái gì cả :p

Hạng C
2/4/18
754
708
93
34
Em có khách cần ra hàng căn 2pn giai đoạn 1,tòa H, diện tích 71.98m2, H.0X.10, view cầu Thủ Thiêm 2, Bitexco, sông SG tuyệt đẹp, giá bán chỉ 10 tỷ. Bác nào quan tâm inbox em nhé :)
The Metropole Thủ Thiêm: Những vấn đề về pháp lý, rủi ro và có nên đầu tư?

Chỉnh sửa cuối:
HP confirmed
Hạng C
11/12/03
775
1.759
93
Kiếm tiền dễ nhất là đây nè, các bác nên học tập. Bỏ ra 500tr cọc mà giờ thu vào >1.4t. Nhìn mà thèm ghê. Bốc được 2 căn vậy là êm ấm luôn rồi.
phải tính đường ôm mới thấy khó bác ợ, ko ra dc ôm nguyên con, khó hay dễ?