Tư Vấn Đầu Tư The Origami Vinhomes Grandpark

Hạng B2
6/2/17
398
1.458
113
Dự án này Vin chỉ còn 20% cổ phần nên cũng đâu có tiếng nói gì máy.Chắc đối tác để lại chỉ do cái thương hiệu Vinhomes thôi.
Còn cuộc chơi về giá và chất lượng chắc sẽ do mấy tạp đoan nhật làm chủ là chính.
Chất lượng khu này có thể vượt trội các khu khác của Vin phát triển nen giá thế có thể là chua cao đau.Chờ xem ntn thoii

• Haha
Reactions: Bovit
Hạng C
25/4/17
909
1.294
93
35
Vin đã xd đx thương hiệu về bđs. Thêm chiêu trò tạo cảm giác độ hot/ nóng cho SP. Ai mua Vin? Toàn người có tiền nhưng không có kiến thức về thị trường và thích phong cách môi trường sống tiện nghi.
Họ là những chú cừu trên cánh đồng lúa nước để Vin vặt lông làm nệm
chuẩn

• Haha
Reactions: Dragon Eye
Hạng B2
23/4/14
149
853
93
Dự án của Vinhomes vượt trội về quy mô, đồng bộ, đa tiện ích, mảng xanh nên phải cao rồi. Không tính phân khu thấp tầng, các phân khu căn hộ sau còn cao cấp và gía hơn rất nhiều đấy các bác.
à, bạn rành về dự án này cho mình hỏi, nghe các bạn sale chạy thông tin rất nhiều tiện ích. Đương nhiên tiện ích này được dùng chung cho toàn khu, nhưng không biết khi sử dụng các tiện ích như hồ bơi, sân tennis các thể loại vân vân thì free hay tính phí cho mỗi lần sử dụng. Cảm ơn

Hạng D
19/3/13
1.379
726
113
Sài Gòn
www.saigonvillas.vn
à, bạn rành về dự án này cho mình hỏi, nghe các bạn sale chạy thông tin rất nhiều tiện ích. Đương nhiên tiện ích này được dùng chung cho toàn khu, nhưng không biết khi sử dụng các tiện ích như hồ bơi, sân tennis các thể loại vân vân thì free hay tính phí cho mỗi lần sử dụng. Cảm ơn
Theo em cập nhật có tính phí khác với Vinhomes Central Park, phí nhỏ thôi bác. Những tiện ích bên dưới đây mới là những tiện ích nổi trội nhất.

The Origami Vinhomes Grandpark

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: kalypso
Hạng D
26/2/20
1.089
1.448
113
45
mịa nhìn đê !!! 5-7 block (mỗi block vài trăm căn) bao quanh đc 1 hồ bơi bé tí + 1-2 cái sân tenis thì hỏi nếu miễn phí thì thằng nào dc bơi đứa nào đc đánh tennis