Hạng D
5/1/08
1.570
26.040
113
Saigon
Bạn nhân viên tư vấn của tổng đài thì trả lời em là không thể chuyển khoản nhanh từ Techcom qua thẻ tín dụng VP ý, chỉ chuyển thường được thôi.

Ngtắc chung là mợ chỉ có thể thanh toán dzư nợ thẻ TD VPB, từ account cùng bank, trường hợp dzùng account bank khác là ...rất rất ít hoặc ...kg có !

Nên, thực sự là mợ phởi ckhoản từ account TCB vào account VPB,
rùi sau đó phởi thực hiện thanh toán dzư nợ thẻ TD cuả VPB !

Không thực hiện bằng mobile banking, thì khi mợ thực hiện tại quầy gdzịch bằng ...cash, thì nviên cũng sẽ thực hiện từng bước y vại !

Vì vại, tính năng đặt lịch thanh toán cuả VPB nên tựn dzụng !

Kg có cách nàu ckhoản từ TCB vào thẳng tkhoản thẻ TD cuả VPB đâu ạ !
:p

Hạng D
5/1/08
1.570
26.040
113
Saigon
Mợ lưu ý là ckhoản vào thẻ cuả VPB, là thẻ ...ATM nhe mợ, kg phới credit card !

• Love
Reactions: VHMK
Hạng C
26/9/17
626
3.698
93
Ngtắc chung là mợ chỉ có thể thanh toán dzư nợ thẻ TD VPB, từ account cùng bank, trường hợp dzùng account bank khác là ...rất rất ít hoặc ...kg có !

Không thực hiện bằng mobile banking, thì khi mợ thực hiện tại quầy gdzịch bằng ...cash, thì nviên cũng sẽ thực hiện từng bước y vại !

Vâng, cảm ơn anh đã thông não. Nào giờ em có biết cách sử dụng ngân hàng sao đâu. Em vay VPB, khoản vay đứng tên em, tới kỳ là chồng em thanh toán. Em cũng không biết, không quan tâm số tài khoản VPB của em luôn. Còn cái thẻ tín dụng thì cũng mới xài nên còn ngáo ngơ. :(

• Like
Reactions: conon
Hạng D
5/1/08
1.570
26.040
113
Saigon
Vâng, cảm ơn anh đã thông não. Nào giờ em có biết cách sử dụng ngân hàng sao đâu. Em vay VPB, khoản vay đứng tên em, tới kỳ là chồng em thanh toán. Em cũng không biết, không quan tâm số tài khoản VPB của em luôn. Còn cái thẻ tín dụng thì cũng mới xài nên còn ngáo ngơ. :(

Ui, lại đc chồng lo tất tần tật, sướng vại mờ lại kg bẩu chồng làm cho, khổ !

:3dcuoi:

• Love
Hạng C
26/9/17
626
3.698
93
Ui, lại đc chồng lo tất tần tật, sướng vại mờ lại kg bẩu chồng làm cho, khổ !

:3dcuoi:
Nhiều khi chồng em bận lắm anh, mà thẻ tín dụng chồng em cũng không rành nữa. Trường hợp ở trên do tin nhắn sắp trễ hẹn nên em mới xoắn đít lên.

• Haha
Hạng D
5/1/08
1.570
26.040
113
Saigon
Ghẹo mợ thoy, chứ vại mợ cũng tìm hiểu thì sẽ làm đc, vì thẻ TD về phớp lý là mợ nên cứ tự làm đi !

Nhớ, xài cái tính năng đặt lịch thanh toán tự động dzư nợ thẻ TD trước 1,2 ngày, như đã nói ở trên, níu típ tục xài credit card cuả VPB, để khỏi bị tính lãi !

Link nì, họ gthích cách tính lãi credit card cuả VPB !
Cách tính lãi như thiá, nhưng lsuất credit card hiện tại cuả VPB, thì mợ phải xem trong website cuả VPB nhá !

• Love
Hạng D
5/7/14
2.476
85.504
113
HCMC

Tính ra bọn đế cuốc tiện lợi hơn nhỉ, em vẫn chuyển thẳng vào số thẻ credit của SC được.

• Like
Reactions: conon and VHMK
Hạng C
26/9/17
626
3.698
93
Ghẹo mợ thoy, chứ vại mợ cũng tìm hiểu thì sẽ làm đc, vì thẻ TD về phớp lý là mợ nên cứ tự làm đi !

Nhớ, xài cái tính năng đặt lịch thanh toán tự động dzư nợ thẻ TD trước 1,2 ngày, như đã nói ở trên, níu típ tục xài credit card cuả VPB, để khỏi bị tính lãi !

Link nì, họ gthích cách tính lãi credit card cuả VPB !
Cách tính lãi như thiá, nhưng lsuất credit card hiện tại cuả VPB, thì mợ phải xem trong website cuả VPB nhá !

Thả tym, yêu dã man!!! Cảm ơn anh nhiều ạ!

• Like