Hạng D
13/2/09
3.363
18.875
113
Bình Dương
- Số là sau 1 thời gian em nó phục vụ mình thì dịp cuối năm là thích hợp để chăm sóc lại em ấy,và điều đó cũng không ngoài mục đích là cho em nó phục vụ mình tốt hơn...
- Sáng qua mình có mang em ấy qua chỗ bác Thành Hesovi làm vài hạn mục như đánh bóng,vệ sinh má móc,hút hít bên trong ngoài...v.v...
Nhất là cái máy,ôi thôi dơ kinh khủng,trước đây toàn là xịt nước rửa,em thấy mà hãi,lỡ chạm hay chập mạch thì toi...nhưng giờ có loại hình xịt đá khô an toàn nên em chơi luôn

Với 79 độ dưới 0 và luồng khí nén bởi 1 động cơ 22kw t hì chả hạt bụi nào có thể bám trụ nổi trên bề mặt...Và sau khi xịt C02 lạnh thì hiện trạng của động cơ như vầy

Không 1 giọt nước hay hạt bụi nào còn sót lại,sau khi lau lại và dưỡng bằng hoá chất thì nhìn khoang máy như mới luôn...

- Đánh bóng sơn,phần này cũng quan trọng vì chạy lâu không chỉ bụi dơ mà mờ mà còn tùm lum thứ bám trên bề mặt như nhựa đường,chim ị lên v.v... và v.v...Bên bác này quy trình đáng bóng 4 buớc,đánh bóng sau khi loại bỏ hết mấy tạp chất trên,không như mấy gara ngoài,chỉ rửa sơ và đánh bóng...Sau khi đánh xong mình có thể nặn mụn luôn hehe...

Em chụp bằng cái máy cùi chứ ở ngoài bóng cực.Quy trình này em thấy thợ làm rất kỹ,từ 11h tới 6h tối luôn...

Và sau khi đánh bóng bác Thành khuyến mãi cho em 1 gói Nano sơn luôn,chỉ tiếc là xong thì trời tối quá em không kịp chụp hình lại...

Cuối cùng là thanh toán bill,verry happy...

+ Đánh bóng sơn 950.000
+ Rửa gầm hút bụi 25.000
+ Bắn khí đá 750.000
+ Nano sơn 2.000.000
+ Tặng 1 hộp sâm ngậm
TC : 1.675.000

Gói Nano em được khuyến mãi trị 2.000.000vnđ hehe hơn 60% cái bill hihi..và quan trọng là em được khuyếm mãi 1 hộp sâm "thiên bôi thiểu" của nhãn hàng Sâm Ngọc Linh...
Một lần nữa cảm ơn bác Thành Hesovi,chúc bác ngày càng nhận được nhiều sự tín nhiệm của khách hàng nói chung và OS nói riêng...

Hạng B2
1/4/13
141
100
43
34
Em không thấy địa chỉ ? và khách hàng nào cũng được giảm như thế hả bác .

Hạng B1
14/12/12
66
7
8
HCM
Bắn khí đá: 750k wow làm xong nhìn còn đẹp hơn máy mới xuất xưởng! Nhưng không biết -79 độ C nó có ảnh hưởng gì đến các chi tiết kim loại / phi kim loại không bác?

Hạng D
13/2/09
3.363
18.875
113
Bình Dương
Địa chỉ là 368/34/24 Tân sơn nhì,q.Tân phú,tuy nhiều xẹt nhưng mặt bằng rộng rãi,tha hồ đỗ xe...
Khi C02 vừa tiếp xúc với bề mặt thì gần như bay hơi ngay lập tức nên các bác khỏi lo về tổn hại cho động cơ,xe em bắn xong rờ vô máy chỉ thấy mát mát thôi,hehe...
Phần khuyến mãi thì....hên xui hihi...Em với bác Thành biết nhau trên Os lâu rồi,biết đâu do đó mà bác ấy ưu ái cho em thì sao :) , nhưng các bác vô tư đi,bác ấy phóng khoáng lắm chắc cũng chả hẹp hòi gì với khách hàng tiềm năng trong OS mình đâu nhỉ hehe...

3ms confirmed
Hạng D
16/4/11
1.942
432
83
giá đó ngon quá rồi, rửa xe-xịt gầm cũng hết 80k rồi
rửa máy chuẩn bị lên đời nữa hả 3t

Hạng D
2/5/08
1.326
189
63
53
Bắn CO2 này bác Nguyên phải nói thợ có tay nghề và làm cẩn thận nhá, nó rửa rất tốt với các chi tiết kim loại nhưng với các bộ phận bằng nhựa phải cẩn thận xịt xa xa ra không thôi sẽ bị cháy nhựa và k phục hồi được đó, giống như bị phỏng lạnh vậy, cái này mình từng bị trả giá thay mới 1 tấm nhựa che động cơ của Forte vì chú thợ mới chưa có kinh nghiệm bác chủ tiệm bận việc nên nhào vô làm xong tiêu luôn

f2b
Hạng C
20/3/10
502
33
28
Tân Phú-Hồ Chí Minh,LD
lamnguyen_ttt nói:
Địa chỉ là 368/34/24 Tân sơn nhì,q.Tân phú,tuy nhiều xẹt nhưng mặt bằng rộng rãi,tha hồ đỗ xe...
Khi C02 vừa tiếp xúc với bề mặt thì gần như bay hơi ngay lập tức nên các bác khỏi lo về tổn hại cho động cơ,xe em bắn xong rờ vô máy chỉ thấy mát mát thôi,hehe...
Phần khuyến mãi thì....hên xui hihi...Em với bác Thành biết nhau trên Os lâu rồi,biết đâu do đó mà bác ấy ưu ái cho em thì sao :) , nhưng các bác vô tư đi,bác ấy phóng khoáng lắm chắc cũng chả hẹp hòi gì với khách hàng tiềm năng trong OS mình đâu nhỉ hehe...
Đi làm xe mà không hú 1 tiếng,nhà em gần đó đó