Hạng F
4/4/15
8.482
10.058
113
sài gòn
Mình ít quan tâm đến việc nhà sản xuất công bố mức tiêu hao nhiên liệu, phải trải nghiệm thật sự chứ nhà sản xuất nào cũng công bố trong điều kiện lý tưởng thì thực tế sao có thể

• Like
Reactions: lvtphong
Hạng B2
26/5/16
299
253
63
Bác chủ cho xin cái đường dẫn.

Đường dẫn chủ thớt để ở đít bài đó bác.
Thực tế từ khi mình dùng xe, bao giờ mình cũng đánh giá tiêu hao nhiên liệu khoảng +7% đến +12% so với tài liệu (brochure, catalogue) của nsx nên vụ này thấy rất bình thường. Niềm tin tuyệt đối sẽ tạo cảm giác rơi, hẫng hụt, tin cậy vừa phải thấy bình thường thanh thản chả có gì phải xoắn cả. Tâm lý yêu thì: "cau bảy bổ ba", "yêu cả đường đi lối về" mà ghét thì: "cau bảy bổ ra làm mười", "chẻ sợi tóc làm tư", chưa kể nhiều kẻ cơ hội dấu mặt thêm dấm thêm ớt, chọc gậy...

Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Quả này Mit mất uy tín quá nặng nề. Ko biết Nis có vực dậy đc Mit ko hay Mit sẽ biến mất khỏi thị trường.

Tập Lái
29/10/15
16
5
3
57
Cái vụ này thì có hãng nổi tiếng là xe sang còn dính nữa là, cái mà người cái mà người thực sự xử dụng xe quan tâm là giá trị xử dụng thôi, nó phục vụ cho mình như thế nào, có đáng để mình dùng nó hay ko thôi(mỗi người đều có quan điểm riêng của mình)

Hạng D
25/9/14
2.735
2.911
113
33
Thôi rồi bỏ ý định Attrage luôn.

Vậy bác định chuyển qua con nào?? Huyndai-Kia cũng bị tụi Mỹ phạt hơn tỷ đô cách đây 2 năm vụ quảng cáo láo tiêu thụ nhiên liệu.