Hạng D
27/11/16
1.141
532
113
43
NINH BÌNH
Nói gì thì nói, City 2013 vẫn là đẹp nhất quả đất hahaha
Lý do là e đang cưỡi nó hahaha
Vợ mình đương nhiên là nhất rồi, vợ em cũng thế bác ạ, nó che nắng mưa cho mình, hát cho mình nghe, quạt cho mình nóng lạnh, cưỡi nó nó thoải mái mà nó chẳng phàn nàn gì, à mà bên thớt kia họ bảo en sâu nọ kia chả thấy bác bênh em gì cả

• Like
Reactions: VitaraV6
Hạng F
12/10/16
7.472
6.333
113
Vợ mình đương nhiên là nhất rồi, vợ em cũng thế bác ạ, nó che nắng mưa cho mình, hát cho mình nghe, quạt cho mình nóng lạnh, cưỡi nó nó thoải mái mà nó chẳng phàn nàn gì, à mà bên thớt kia họ bảo en sâu nọ kia chả thấy bác bênh em gì cả
Bênh gì bác, cây ngay ko sợ chấet đứng. Cái nào cần thì giải thích, ko cần thì hãy xem là muỗi bay haha

Tập Lái
25/12/16
36
33
18
40
E thấy nếu chạy loanh quanh 80km/h thì phanh đĩa với phanh cơ nó tương đương nhau thì phải?
Xưa tớ chạy con xe cũ với 2 thắng sau tang trống và không ABS, đang tầm 60km/h, phía trước khoảng hơn 10m có con CX5 mới coáng, nó phanh 1 cái kịch đứng im. Tớ hoảng hồn đạp phanh hết cở, 4 bánh kẹp cứng trượt dài trên đường khoảng 2m, hun đít con CX5 1 cái gầm, làm nó mốp cản sau với thủn 1 lổ...:(:(:( Cũng may xe đó mới lăn bánh khoảng 2 tuần có bảo hiểm vật chất đầy đủ nên cũng đỡ đc phần nào... hix...
Xong về tớ bán con xe cùi của mình luôn, hứa với lòng mua xe mới tiêu chí đầu tiên là 4 phanh đĩa có ABS và BA...
Cheers...

• Like
Hạng B2
21/2/16
361
247
43
45
Em đang ở indo thấy honda đang tổ chức event kỷ niệm gì 20 năm ,thấy con city chẳng khác gì vẫn 02 tang rống , nội thất nỉ , chỉ có khác cái dvd 8inch nhưng nó nổi hẳn ra ngoài cái tablo chứ khộng giống các xe khác . Có ghi lại cái video mà không upload làm sao.
Nhìn vào con accord thì không muốn ra luôn phải nói sang trọng và quý phái thật, ngoài ra còn có mấy con br-v ,hr-v cũng rất thoải mái,
Ra đường tại indo thì taxi là toyota còn lại toàn thấy honda.chẳng thấy em hàn xẻn nào , còb kại là em nissan, mitsu 7 chỗ . Còn chevolet, ford, suzuki thì thỉnh thoảng mới thấy được 01 chạy. Chứng tỏ honda ở indo khá mạnh ,2018 mà về việt nam thì ngon.

• Like
Hạng B1
26/4/15
54
11
8
31
đầu xe quá đẹp! Honda làm thèm. La zăng ngon quá, có bác nào bị thích la zăng như em ko? Nhìn như xe đua rồi!

ngoại thất quá nam tính, góc cạnh, ưng dáng xe. Em này mà về thì City lại đầy đường rồi. Nhìn khỏe khoắn thể thao.

• Like