Hạng B1
11/5/17
74
90
23
31
50tr và khác mỗi phanh tay điện tử?
Thay đổi đáng chú ý nhất trên Mazda3 2017 chính là công nghệ kiểm soát điều hướng mô men xoắn G-Vectoring Control.
con Land thì chê cái phanh tay cùi, con mazda 3 thi 50 chai
con Mit là thánh, hậu đủ mọi yếu tố hén. vải cả lái.

Hạng B2
21/2/16
361
247
43
45
Mới lấy M3 1.5 được 01 tháng giờ đã ra mẫu mới , nhưng may nó tăng giá lên 680 củ đỡ tủi, nhìn chung là ngon trong tầm giá 640 triệu chưa lăn bánh , chỉ khổ có 01 cái đi đến đâu ai cũng hỏi xe mua nhiêu ,rẻ vậy mà nhìn đẹp và hiện đại quá . Cho mấy ông anh mượn chạy cứ khen chạy cảm giác mượt mà hơn cả altis 1.8 , civic 1.8 2015 chắc xe mình mới ông chạy xe cũ đã 3 ÷5 năm. Nhiều bác cứ chê ồn chứ em dám chắc ngon hơn honda city,vios,altis 1.8 , kia cerato AT 1.6 nhưng thua elantra. Hệ thống nhún của m3 theo em khá chuẩn , khá mềm mại , chở 4 người cả già và trẻ con nghe nhạc lui riu chạy được 30 km là ngủ sạch ngáy khò khò , đến khi thắng cái kịch nói đã đến vtu rồi hả.
Nhưng ngựa chạy đường dài mới biết ngựa hay , để xem 3 năm sau nó như thế nào nhưng hiện tại khá ổn. Cố gắng làm việc kiếm tiền 5 năm sau lên SUV cho thoải mái rộng rãi.
Nhiều cụ cứ lo cá vàng gì đó em chả sợ vì theo dõi hơn năm nay chưa thấy bác nào trên mazda club saigon và việt nam báo nằm đường cả ,chỉ ì máy tý vào hãng xúc rửa 3h xong lại ngon. Em cầu cho nó bị nhiều lên , bà con la nhiều lên báo chí , hội tiêu dùng việt nam , mazda asian , công ty mẹ mazda nhiều khi chạy 2 năm sau em lại được đổi cái động cơ mới y như huyndai elantra ở thị trường hàn quốc và quốc tế thế lại ngon. Trường Hải giờ dám mở rộng nhà máy , xuất sang các nước asian thì phải chấp nhận cuộc chơi theo ngôn ngữ quốc tế thôi.

Hạng D
7/8/04
1.313
363
83
30-50tr để mua 1 cái Calang mới, 1 cái thắng tay điện tử mới, 1 cái đèn sương mù dài hơn 1 tí
-Mazda 3 đang chuyển qua giai đoạn chọc quê người tiêu dùng

G-VECTORING nữa bác! Hihi

Hạng D
4/2/08
4.567
6.435
113
TPHCM
Thay đổi đáng chú ý nhất trên Mazda3 2017 chính là công nghệ kiểm soát điều hướng mô men xoắn G-Vectoring Control.
con Land thì chê cái phanh tay cùi, con mazda 3 thi 50 chai
con Mit là thánh, hậu đủ mọi yếu tố hén. vải cả lái.

em có dấu ? mà bác... sao bác cay cú vậy, xã hội này hơn nhau 1 tí ở cái forum này có nói gì được đâu bác?

Hạng B2
4/4/14
413
297
63
BÁC CỨ LO BÒ TRẮNG RĂNG! HỌ LÀM RA TIỀN TỶ ĐẺ MUA XE, ĐÂU CÓ NGU BÁC!
bác nói có 2 cái sai
1 ko phải ai mua xe ôtô cũng làm nhiều tiền,vì 1 phần họ thích thì mua có rất nhiều tr hợp vay ngân hàng đó trả tr hơn 100tr là có xe vi vu rồi chạy cho thiên hạ lé mắt xong è cổ đóng tiền hàng tháng ,và rồi khi ko cón khả năng bán xe trả nợ ,em đc biết rất nhiều tr hợp như thế và họ phán 1 câu tư nay chừa mua xe ôtô
2 nếu họ có nhiều tiền thì chưa chắc đã khôn ,có ng vợ con đuề huề hp nhưng vẫn bỏ tiền bao gái và khi ăn chơi phủ phê dẫn đến phá sản thì thuê nhà trọ ở
như tr hop gần nhà e thằng này làm gđ viễn thông A nhà lâu 2 xe oto vk chiếc ck chiếc ,nghe lời rủ rê của ng khác chơi ck ,chơi bđs xong rồi vỡ nợ hơn 30ti bán nhà bỏ chốn mất măt rồi
ở đời ko ai tự cho mình là giỏi đâu bác ,cái quan trọng phải có cái đầu tỉnh

Hạng D
18/3/15
2.024
754
113
36
30-50tr để mua 1 cái Calang mới, 1 cái thắng tay điện tử mới, 1 cái đèn sương mù dài hơn 1 tí
-Mazda 3 đang chuyển qua giai đoạn chọc quê người tiêu dùng
bác có đọc kỹ chưa

Hạng C
2/6/16
824
838
93
38
bác nói có 2 cái sai
1 ko phải ai mua xe ôtô cũng làm nhiều tiền,vì 1 phần họ thích thì mua có rất nhiều tr hợp vay ngân hàng đó trả tr hơn 100tr là có xe vi vu rồi chạy cho thiên hạ lé mắt xong è cổ đóng tiền hàng tháng ,và rồi khi ko cón khả năng bán xe trả nợ ,em đc biết rất nhiều tr hợp như thế và họ phán 1 câu tư nay chừa mua xe ôtô
2 nếu họ có nhiều tiền thì chưa chắc đã khôn ,có ng vợ con đuề huề hp nhưng vẫn bỏ tiền bao gái và khi ăn chơi phủ phê dẫn đến phá sản thì thuê nhà trọ ở
như tr hop gần nhà e thằng này làm gđ viễn thông A nhà lâu 2 xe oto vk chiếc ck chiếc ,nghe lời rủ rê của ng khác chơi ck ,chơi bđs xong rồi vỡ nợ hơn 30ti bán nhà bỏ chốn mất măt rồi
ở đời ko ai tự cho mình là giỏi đâu bác ,cái quan trọng phải có cái đầu tỉnh
BÁC NÓI CÓ LUÔN! NHƯNG BÁC CẦN THAM KHẢO MÔN XÁC SUẤT THỐNG KÊ!

SPO confirmed
Hạng C
16/6/10
973
257
43
Lương Sơn Bạc
Bản 1.5 lên Hud thò thụt tích hợp cảm biến áp suất lốp ,mấy bác hãng khác rất bồ kết kiểu hud này mà ko lắp được,chỉ có lắp cho M3 mui rùa thôi,hehe

Tập Lái
18/6/17
38
19
8
42
thêm vài cái options để lùa cho hết gà...bán hết cái hàng tồn kho máy 1.5 mà chỉ có VN xài rtong khi các nước khác đã lên 2.0 standard hết rầu..cá vàng thì chắc sẽ đỡ hơn vì VN ra xăng 95-IV rầu
Chau Au cung co may 1.5 nha bac;
DNA thi Thai Lan o có, chứ Philipin cung co may 1.5, ma lai duoc danh gia cao luon do, giong xu Vit minh thoi