Tập Lái
14/7/11
33
0
0
Re:Thêm một gara dịch vụ sửa xe Mercedes tại Hà Nội hầu hạ anh em OS!

Bác Dũng có dầu MOBIL 1 GOLD 0W40 ko ạ?

Hạng D
2/11/07
2.013
39
48
32
em ơi Hà Lội phố

bác DŨng có lốp Pirelli 295/40 R21 cho Merc GL550 ko ạ? em đang cần gấp, lốp xe em nát hết rùi

Hạng C
15/11/07
898
8
18
41
Hà Nội

Galax nói:
Bác Dũng có dầu MOBIL 1 GOLD 0W40 ko ạ?
Bên em vẫn còn loại này bác ạ, mời bác cho xe qua thay nhé, e miễn phí tiền công thay dầu cho bác

Hạng C
15/11/07
898
8
18
41
Hà Nội

mec_gl450 nói:
bác DŨng có lốp Pirelli 295/40 R21 cho Merc GL550 ko ạ? em đang cần gấp, lốp xe em nát hết rùi
Lốp này thì em chụi rùi bác ạ

Hạng B2
18/12/06
185
4
18

Chúc mừng Taybiên nhé. Chúc làm ăn phát đạt, thương hiệu uy tín, chất lượng hạng nhất.

Tập Lái
30/5/11
0
0
0

Bác taybien cho e hỏi tí, e có con s350, 2006 bị hỏng phanh tay, mà chỗ để xe cua e thì phải đỗ ở dốc hầm. Khi đỗ e toàn phải để P cho xe khỏi trôi. Ko biết đỗ như thế có ảnh hưởng gi ko? Và khi xe đỗ ở trên dốc thì về lâu dài có hại đến Bộ gầm của xe ko?

Tập Lái
30/5/11
0
0
0

Bác taybien cho e hỏi tí, e có con s350, 2006 bị hỏng phanh tay, mà chỗ để xe cua e thì phải đỗ ở dốc hầm. Khi đỗ e toàn phải để P cho xe khỏi trôi. Ko biết đỗ như thế có ảnh hưởng gi ko? Và khi xe đỗ ở trên dốc thì về lâu dài có hại đến Bộ gầm của xe ko? Bao giờ có thời gian e qua chỗ Bác sửa Cái phanh tay nhé. Xe e có bảo hiểm ko biết Bác có thể tư vấn cho e làm bảo hiểm thay Bộ điều khiển phanh tay được ko?

Hạng C
15/11/07
898
8
18
41
Hà Nội

iikaka999 nói:
Bác taybien cho e hỏi tí, e có con s350, 2006 bị hỏng phanh tay, mà chỗ để xe cua e thì phải đỗ ở dốc hầm. Khi đỗ e toàn phải để P cho xe khỏi trôi. Ko biết đỗ như thế có ảnh hưởng gi ko? Và khi xe đỗ ở trên dốc thì về lâu dài có hại đến Bộ gầm của xe ko? Bao giờ có thời gian e qua chỗ Bác sửa Cái phanh tay nhé. Xe e có bảo hiểm ko biết Bác có thể tư vấn cho e làm bảo hiểm thay Bộ điều khiển phanh tay được ko?
Bộ phanh tay thì ko làm bảo hiểm đc đâu bác ạ, lúc nào bác có thời gian thì mời bác cho xe qua công ty e nhé

Hạng C
15/11/07
898
8
18
41
Hà Nội

god_father nói:
Chúc mừng Taybiên nhé. Chúc làm ăn phát đạt, thương hiệu uy tín, chất lượng hạng nhất.
Lâu quá rùi với thấy bố on, con thay mặt công ty cảm ơn Bố nhiều, con mời bố hôm nào rảnh qua công ty con chơi nhé