26/10/03
167
0
0
Vietnam
RE: Thêm phần nội thất xe Mer của thành viên Nguyenhyvn

Bác Sonnga có thể tham khảo thêm nhiều mẩu Mer W126 nữa ở trang www.benzworld.org và www.cardomain.com hoặc www.mbcoupe.com.... Chúc bác sớm hoàn thành một chiếc xe như ý!

P.S. Xe bác là 6 máy phải không ạ? Bác sử dụng bao nhiêu lít/100km? Hôm bữa ở SG có một chiếc giống bác bán 12K USD đó. Bán về Bình Dương. Xe em không máy lạnh là 11.5l/100km, máy lạnh thì thêm 2 lít nữa!

Hạng B2
1/10/06
217
13
18
Hongkong ben hong cho Lon

2.6 v6 bác ơi , xe đời 1990 xe sản xuất theo đơn đặt hàng cho Đại sư pháp nên rất tốt , xe ít đi , xe này chỉ dùng được mấy năm và họ cất kho vì Đại sứ đổi xe đời mới hơn . Con này cũng ko tốn xăng lém . Con này máy móc khung gầm tốt lém vì xe nhà nước nên nó được bảo hành và thay phụ tùng xịn hết , e test thử 160km/ h mà nó vẫn cứ như " xe tăng " đầm dã man

26/10/03
167
0
0
Vietnam

Xe bác là 6 máy thẳng mà? Em thấy hình chụp đâu phải máy V!

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

Bác Nguyenhyvn cứ bán cái bộ ốp gổ lại cho bác Sonnga đi. Rồi sau đó chơi nguyên bộ trim bằng carbon Fiber luôn, nhìn mới đúng là xe độ và bảo đảm nhìn pro hơn cái ốp gổ ;)

Dẫn chứng tại sao em nói vậy. Bác vào xem hình chiếc Mer SLR nội thất SLR được ốp bằng Carbon Fiber.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
1/10/06
217
13
18
Hongkong ben hong cho Lon

Trích đoạn: nguyenhyvn

Xe bác là 6 máy thẳng mà? Em thấy hình chụp đâu phải máy V!

vâng bác , thẳng 1 mạch chứ mà V thì chết bác , đời o kìa làm gì có máy V . Nó mà V thì e cho nó thành Brabus luôn

26/10/03
167
0
0
Vietnam

Xe em đời 1983, đúng 8 máy V đấy!

Hạng B2
5/12/06
166
1
0
www.SonNga.com

Trích đoạn: nguyenhyvn

Xe em đời 1983, đúng 8 máy V đấy!

thế mà bác ko độ lại máy hả ? máy v độ lên đẹp lém , nếu xe e mà máy V là e độ thành Brabus đỏ chót luôn