Hạng B1
7/6/08
74
0
6
Binh Phuoc
RE: Theo các bác thì em này tên là gì ?

Khung cảnh ở đâu mà trông hay thế bác
Bác ý nói Bình Phước quê em đó mà . Bình Phước quê em là sứ cao su , đại gia nhiều lắm . 2 em này mà lên trên đó không có ý nghĩa gì hết . Xế khũng nhiều vô kễ . Mà trên em đi biễn số độc không hà . Có 1 chú đại gia sát nhà em , đi 1 em Acura 8888 , 1 em ES 350 6789 , khuyến mãi thêm 1 em @ 8888 . Có dịp về quê em bắn vài phát lên làm quà cho các bác .

O.S.P.D
29/8/08
1.405
28
38
DAO HOA DAO
www.vnexpress.net

Trích dẫn 328i
Bác ý nói Bình Phước quê em đó mà . Bình Phước quê em là sứ cao su , đại gia nhiều lắm . 2 em này mà lên trên đó không có ý nghĩa gì hết . Xế khũng nhiều vô kễ . Mà trên em đi biễn số độc không hà . Có 1 chú đại gia sát nhà em , đi 1 em Acura 8888 , 1 em ES 350 6789 , khuyến mãi thêm 1 em @ 8888 . Có dịp về quê em bắn vài phát lên làm quà cho các bác .

Em nói là có 2 tấm chụp hôm đi BF thôi bác ạ, là 2 cái tấm em chụp nửa kín nửa hở thôi (Ai ngờ mắt các bác OS ghê quá !!!)

Mấy tấm kia không phải ở quê bác đâu bác ơi !:D:D:D

Hôm em lên BF các bác ấy cứ hỏi lè em sư tử của em đọc tên là thế lào ??? Làm em mắc cỡ quá bác ạ ! Có bác trên ấy còn gật gù rất "am hiểu" rằng : " Công nhận Tung của hồi này làm xe còn đẹp hơn cả mấy thằng Nhật "......

Em nghe xong thấy vãi quá nên em đạp một mạch về Xì Gòn quê em luôn, may là các bác xxx dọc đường không kịp bắn tốc độ !!!

Kể lại mà em vẫn thấy lạnh lưng các bác ạ ![:eek:]:D:D:D

Hạng D
10/1/08
1.617
7
38
Phan Thiết

Mấy bác mà lấy vợ rồi thì tinh mắt lắm, nhất là càng tối càng thấy rõ:D

O.S.P.D
29/8/08
1.405
28
38
DAO HOA DAO
www.vnexpress.net

Vì sao cứ lấy vợ là tinh mắt hả bác ? Mà bác nói là vợ cả hay vợ 2 bác nhỉ ???:D

Ai trên đời mà không có vợ
Mà vợ là vợ ,mà ta là ta ...

Hạng B2
21/12/07
398
1
18

Hình chụp với cảnh đệp nhỉ. Trông như chụp cho tạp chí ô tô ấy

O.S.P.D
29/8/08
1.405
28
38
DAO HOA DAO
www.vnexpress.net

Ấy à ... Bác cứ khen thế có ngày em bỏ nghề thợ hồ xin sang làm phóng viên cho nó oai nhỉ !!!:D:D:D

[/img]

Cái hình cuối dưới này chả xe chả pháo gì nhưng hy vọng là các bác cũng thấy nó hay hay (em đặt tên nó là ALONE các bác ạ ):

[/img]

O.S.P.D
29/8/08
1.405
28
38
DAO HOA DAO
www.vnexpress.net

Đúng là em mới chợ vợ cả đi DALAT về hôm 1/9 nhưng mấy bức hình này em chụp 1 năm rưỡi rồi còn mới gì nổi nữa bác ơi ...

Cảnh này không phải DALAT đâu bác ạ

Chưa đi chưa biết Nha Trang
Đi rồi mới biết nó sang hơn mình
Có tắm biển, có tắm sình
Có cái gì nho nhỏ cho mình rửa ...( Rửa gì tùy các bác thôi, em chả biết đâu đấy !!!:D:D:D)