Tập Lái
11/9/17
10
0
1
39
Toy thiết kế đẹp hơn thế hệ cũ nhưng giá vẫn hơi cao đấy nên cân nhắc kĩ

Tập Lái
11/9/17
10
0
1
39
Chủ thớt nên ra showroom để lái thử cả hai em, ý kiến ở đây chỉ để tham khảo thôi vì mỗi người có sở thích và những tiêu chí khác nhau

Tập Lái
14/11/16
12
3
3
34
Riêng em thì em thích ngoại hình con Fortuner hơn, gọn gàng, cao ráo. Con Sedona nhìn quá là hầm hố, cồng kềnh.

Tập Lái
21/9/17
8
0
1
27
Riêng em thì em thích ngoại hình con Fortuner hơn, gọn gàng, cao ráo. Con Sedona nhìn quá là hầm hố, cồng kềnh.
Bác này nói hòa vốn quá. Fortuner là dòng SUV thiết kế cao ráo, gọn gàng là phải rồi. Sedona là dòng MPV phục vụ cho gia đình thì phải to lớn, nội thất rộng rãi hơn chứ. Bác xem thiết kế phiên bản mới nhất chưa, phần đầu xe giờ thiết kế tương tự đầu con Sorento nhìn thể thao và khỏe khoắn hơn đấy.

Tập Lái
5/10/18
1
0
1
36
Nhìn kiểu dáng là mình đã thấy thích rồi. Kia sedona 2019 nhìn rộng rãi, phong cách. Cả gia đình vs ông bà già đi nữa thì quá đẹp.
kia sedona 2019 là lựa chọn của mình

Hạng D
9/1/15
2.569
3.867
113
40
Nói bác nghe. sau 2 năm sài sedona thì đang muốn bán đây để đổi sang con ... sedona 2019 máy xăng.
nhìn thắng tay, đèn đuốc mê quá. Bác nên qua hãng chạy thử đi, cá là mê tít.

Tập Lái
26/9/18
4
0
1
29
Bác này nói hòa vốn quá. Fortuner là dòng SUV thiết kế cao ráo, gọn gàng là phải rồi. Sedona là dòng MPV phục vụ cho gia đình thì phải to lớn, nội thất rộng rãi hơn chứ. Bác xem thiết kế phiên bản mới nhất chưa, phần đầu xe giờ thiết kế tương tự đầu con Sorento nhìn thể thao và khỏe khoắn hơn đấy.
Em thấy phiên bản mới rồi, đẹp hơn phiên bản cũ nhưng em vẫn thích những con xe thiết kế gọn gàng hơn