Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
20/9/08
521
21
18
50
vuichoithoaimai nói:
Yamahamvui nói:
Bê tông: Lê Phan, Holcim; Mác thép toàn 300, 400, Bê tông lót bèo nhèo cũng mác 200
.....
Chổ dòng bôi đậm: Xưa nay mình hỉ nghe mác bê tông 200, 300. Còn thép thì là C1 hoặc C2, chứ chưa nghe mác thép kiểu này. Không biết có bạn nào giải thích giùm
Em gõ nhầm. Em muốn nói Mác beton 300- 400 chứ hem phải thép.
Thép khu South xài hầu hết là của Vina Kyoei, mác Gr.60, làm nguội tự nhiên, không Quenching

Tập Lái
9/10/13
21
0
1
Cho dù là qua môi giới hay không. lời khuyên của mình là bạn nên lập cho mình một danh sách các chỉ tiêu đánh giá, tránh để môi giới tô vẽ hay vẻ ngoài của ngôi nhà làm choáng ngợp. Bạn có thể tải "checklist các tiêu chí cần đáng giá khi mua nhà đất" của mình về xài: is.gd/thuvien

Hạng B1
10/10/13
56
0
6
Theo quan điểm của mình, bạn nên đặt câu hỏi là "Nên mua đất hay chung cư" vì nhà là cái có thể thay đổi. Quan trọng là bạn có kiếm được khu vực nào thỏa mãn các tiêu chí của bạn. Riêng mình thì có lập ra một danh sách các tiêu chí để lựa chọn căn hộ và lựa chọn đất. Bạn có thể vào blog của mình mà tải về sử dụng: is.gd/thuvien

Tập Lái
26/7/13
39
0
0
30
dinhminh244 nói:
Theo quan điểm của mình, bạn nên đặt câu hỏi là "Nên mua đất hay chung cư" vì nhà là cái có thể thay đổi. Quan trọng là bạn có kiếm được khu vực nào thỏa mãn các tiêu chí của bạn. Riêng mình thì có lập ra một danh sách các tiêu chí để lựa chọn căn hộ và lựa chọn đất. Bạn có thể vào blog của mình mà tải về sử dụng: is.gd/thuvien
trời ơi cái bạn này ở topic nào cũng vào post mỗi một câu như vậy.
hình thức gì đây?? spam sales kiểu mới hả? ak ak

Hạng B2
19/8/10
339
49
28
mấy hôm nay sau khi bình định rút quân, em thấy có mấy cái xe cẩu mới, ko biết của công ty nào. ko lẽ bên khu north đổi nhà thầu làm móng hả các bác? có ai có thông tin gì không

Hạng D
18/7/11
1.004
4.881
113
Q7
Bình Định làm cọc ướt, quất xong rồi thì rút ra cho thèng khác làm cọc khô bác ợh

Diamond Hand
28/7/09
1.610
16.040
133
khoaitaySG nói:
Bình Định làm cọc ướt, quất xong rồi thì rút ra cho thèng khác làm cọc khô bác ợh
Vậy rút cuộc là đúng quy trình nó thế, hay làm ko nên phải làm lại ah
. Toàn từ chuyên ngành, khô với ướt gì phơi xong nó chả khô

Hạng D
26/8/05
3.938
23.244
133
Hồi 2 tuần trước em hỏi thì sale bảo là BĐ làm xong rồi, tới team khác vào ép cọc. Rồi sau đó mấy ngày, chạy ngang thấy xe chở cọc tới quá Trời. Còn nữa thì em không biết vì không ghé qua.

Status
Không mở trả lời sau này.