Tập Lái
25/4/15
0
20
2
39
Theo e biết hàng ngon, uy tín thì Aludoor. Em mà biết sớm thông tin thì kêu mấy bác trên này VietBuild ghé qua q.7 tìm hiểu đơn vị này (vì cũng là đối tác của em lâu năm rồi ^^ ) Mấy bác tự tìm hiểu và bên đó sẽ có chương trình hỗ trợ các bác đầy đủ. Ko phải chuyên ngành của e, nên e ko dám tư vấn hehe

Nếu cần mấy bác alo trực tiếp: Mr.Tuấn 0938331888 bên đó. Còn có cafe Q.7 khu HimLam thì chắc gặp e luôn :)

2F1 confirmed
Hạng B2
19/2/13
395
3.517
93
E nghe nói aludoor là thằng có trước cả austdoor và mitadoor luôn thì phải. Nhưng sau này ko biết sao thị trường ít biết đến.

Tập Lái
25/4/15
0
20
2
39
ko phải ko biết đến đâu bác ơi ^^ Những công trình e tiếp xúc đa số cửa cuốn đều của Alu. Nói thẳng ra có khi chổ khác còn lấy lại......bla....bla.....nói chung về kinh doanh bên sản phẩm đó thì mấy bác tìm hiểu thêm nhé. E chỉ biết đối tác của e làm ăn uy tín, sp ok. E giới thiệu cho ae thêm thông tin để tìm hiểu thôi.

Còn xuống tiền và chọn loại nào tốt, phù hợp với khá năng của mình thì e ko liên quan hehe

Tập Lái
1/7/15
0
0
0
33
Tập Lái
7/5/17
2
2
3
32
www.cuacuonsg.com
cửa cuốn giờ thị trường nhiều lắm, nhưng nhìn chung chỉ có 2 loại: Nhôm hợp kim và Thép.
Giá thành thì khác nhìu lắm. Nhôm từ 1 củ tới 2 củ/m2
Còn lá thép thì 300 - 500k/m2. Chất lượng thì khác xa rồi, thép hơi ồn, cửa chạy kêu, có vẻ nặng nề, phù hợp cho bác nào làm cửa kho xưởng, nhà cấp 4, nhà cho thuê. Ưu điểm lại chắc chắn, an toàn (vì bằng thép mà), Cửa thép thì đa phần xưởng cơ khí sản xuất, tập trung khu Q.12, Bình Tân, Vĩnh lộc,...Các đơn vị bán rẻ, chất lượng chấp nhận được có Cửa Á Châu, Thành Phát, Long Hải, Minh Tân...
Còn lá nhôm thì êm, nhẹ, sang trọng, Các hiệu có tiếng hiện nay như Austdoor, Mitadoor, Aludoor, Titadoor nhé.

• Like
Reactions: Ca Rong