Tags
dt725
Tập Lái
5/7/21
39
9
8
33
Không cấm nhưng thực hiện theo nghị định chống dịch 15 -16 hết anh ạ.:cool:
Chưa kể từ hôm nay mọi người từ vùng có dịch (ví dụ như HCM) đi các nơi tỉnh khác đều phải tự cách li 7 ngày, và khai báo y tế là đương nhiên dưới nhiều hình thức từ online đến trực tiếp.

:)
Oày. Vậy ĐL vẫn chưa quyết liệt lắm. Ở các tỉnh miền tây như Cần Thơ: cần có giấy xác nhận âm tính trong 3 ngày mới cho vô trung tâm. Còn ở Bạc Liêu: người dân về từ vùng dịch thì bắt buộc cách ly tập trung 21 ngày luôn í

• Like
Reactions: PMH82
Hạng B1
16/8/18
83
57
18
Đi cung lạ phê mà sedan sợ đi đường đẹp õng ẹo giữa chừng nên cũng thấy lo lo, bác nào có kinh xin xuất cho em phát :p

Hạng B2
31/12/17
148
184
44
35
Tp.HCM
Có một lần em cũng đi hướng này từ Bảo Lộc đi lên đồi chè Long Đỉnh, có qua 1 cây cầu mà bề rộng vừa đủ chiếc Innova. Không biết bác chủ topic nếu đi theo hướng này có qua cây cầu em nói không, lần đó em đi theo google nên cũng không để ý tên đường lắm.

Tập Lái
10/7/21
13
22
3
Phú Nhuận
Có một lần em cũng đi hướng này từ Bảo Lộc đi lên đồi chè Long Đỉnh, có qua 1 cây cầu mà bề rộng vừa đủ chiếc Innova. Không biết bác chủ topic nếu đi theo hướng này có qua cây cầu em nói không, lần đó em đi theo google nên cũng không để ý tên đường lắm.
Do Bác đi theo chị google nên chỉ đường quẹo vào hẻm 1182 Nguyễn văn Cừ, nếu đi thẳng ra đường Quang Trung thì sẽ đi đường lớn. DT725 từ Bảo Lộc đi lên đường đẹp lắm, còn khúc BL về Madagui em chưa đi.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
31/12/17
148
184
44
35
Tp.HCM
Do Bác đi theo chị google nên chỉ đường quẹo vào hẻm 1182 Nguyễn văn Cừ, nếu đi thẳng ra đường Quang Trung thì sẽ đi đường lớn. DT725 từ Bảo Lộc đi lên đường đẹp lắm, còn khúc BL về Madagui em chưa đi.
Thanks bác, khúc DT725 từ BL về Madagui bạn em đi rồi. Nếu bác có đi Tà Đùng Topview homestay thì thay vì đi hướng QL14 thì đi hướng DT725 này cũng oki đó bác. Chắc do lần trước em đi vô hẻm bác nói rồi nên qua cây cầu ớn quá xá, lần sau hết dịch sẽ thử lại.