Hạng B2
10/12/14
138
98
28
33
Dạ em cảm ơn sự tư vấn của các bác ak,cảm ơn các bác nhiều

Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
Dạ em cảm ơn các bác đã khuyên nhủ thằng em này
Hôm nay em đã thi thành công tốt đẹp,
Sát hạch full 100
Thi lý thuyết full 30
Tks All
Yeah..! thuê xe lượn thui bác ơi !!!

Hạng D
31/10/14
2.039
4.417
113
Biên Hòa
Dạ em cảm ơn các bác đã khuyên nhủ thằng em này
Hôm nay em đã thi thành công tốt đẹp,
Sát hạch full 100
Thi lý thuyết full 30
Tks All
Chúc mừng bác, chào mừng đến với thế giới cầm vô lăng. Trước em thi cũng full thế, háo hức lắm. Sau chạy xe nhiều mới biết chả có gì đáng mừng. Mỗi khi cầm tài phải hết sức cẩn thận, và cả nhẫn nhịn, chịu nhục , phải phán đoán giỏi, xử lý nhanh.... mà chả ai khen tặng hay biết ơn. Sơ xuất tí ti, hay xui rủi là lãnh đủ.

Gặp mấy thằng 2b tạt đầu mình thắng dúi dụi, nó đi ngược chiều ngênh ngang mình phải tránh né, nó lấn lane, chen ngang, mình phải nhường.... Khổ lắm. Thậm chí nó quệt nhau té xuống bánh xe mình, thì mình phải đi tù. Bà mẹ nó, đang chạy mà nó thọc đầu vô bánh xe có thánh cũng không dừng kịp.

Hạng B2
24/6/12
211
124
43
59
Chúc mừng bác, chào mừng đến với thế giới cầm vô lăng. Trước em thi cũng full thế, háo hức lắm. Sau chạy xe nhiều mới biết chả có gì đáng mừng. Mỗi khi cầm tài phải hết sức cẩn thận, và cả nhẫn nhịn, chịu nhục , phải phán đoán giỏi, xử lý nhanh.... mà chả ai khen tặng hay biết ơn. Sơ xuất tí ti, hay xui rủi là lãnh đủ.

Gặp mấy thằng 2b tạt đầu mình thắng dúi dụi, nó đi ngược chiều ngênh ngang mình phải tránh né, nó lấn lane, chen ngang, mình phải nhường.... Khổ lắm. Thậm chí nó quệt nhau té xuống bánh xe mình, thì mình phải đi tù. Bà mẹ nó, đang chạy mà nó thọc đầu vô bánh xe có thánh cũng không dừng kịp.

ý bác nói đề thi sát hạch xe VN phải thêm phần test chịu nhục chịu nhịn giỏi nữa.
Em đồng ý.

Hạng B2
10/12/14
138
98
28
33
Cái chỉ số chịu nhục của em cao lắm bác,nên em nghỉ không sao,em chỉ sợ các sự cố bất ngờ khi lăn bánh thôi.