Tập Lái
28/5/13
18
0
1
43
Hà Nội
dichungtaxi.com
Re: Thi sát hạch lý thuyết lái xe trực tuyến miễn phí

Có vẻ ít người quan tâm đến việc này, hay tại các bác ở đây đều có bằng rồi ạh? Nếu như phần mềm không thiết thực, hữu ích với người dùng lắm thì bọn em cũng không thể tập trung nhân lực để phát triển đc...bùn quá

Hạng C
22/12/11
589
18.474
93

dichung nói:
Có vẻ ít người quan tâm đến việc này, hay tại các bác ở đây đều có bằng rồi ạh? Nếu như phần mềm không thiết thực, hữu ích với người dùng lắm thì bọn em cũng không thể tập trung nhân lực để phát triển đc...bùn quá
Làm thì cứ làm, ai hay hơn thì được khen.
Nhưng tớ định hướng cho cậu nên làm thêm phần mềm cãi nhau với cảnh sát.

Làm một cái xe đang chạy nhưng chưa phạm lỗi, cảnh sát toác cái miệng ra đòi phạt láo
Thì mình đấu lại bằng luật là mình ko phạm lỗi
( cho 3 lựa chọn hãy chọn lựa chọn đúng để cảnh sát im mồm)

Thắng thì được đi tiếp màn 2...
Thắng liên tiếp 10 màn thì cậu cho hiện ra em hót gơ Mil Nơ 2 mảnh sexy thưởng bác tài ngắm
Chơi cái này vừa học vừa chơi dễ thuộc, ko nhàm chán như học thi lấy bằng.
Làm phần mềm này đi tớ ủng hộ 1000K

Last edited by a moderator:
Hạng B2
21/5/13
107
0
0

cám ơn bác đã chia sẻ, để em thi thử xem có đủ điểm đậu không

Hạng D
11/7/11
1.352
478
83
44

Em có thắc mắc là login vô bằng account email rồi có bị ai hack chôm mất pass ko bác?

Hạng B2
20/7/12
439
49
28

dichung nói:
bác cho em xin source của bộ 450 câu hỏi được không ạ ! cảm ơn bác !
mail của em là [email protected]

Hạng D
30/7/11
1.302
240
83
60

dichung nói:
Hoặc có bất kỳ góp ý nào cần thay đổi thì cmt ở đây để em giải quyết ạh, mong là pm này hỗ trợ được mọi người
Hoan hô nhiệt tình của bác với giáo trình học lái xe, em rất ủng hộ nếu bác và xin góp ý:
- Nguồn từ bộ đề 450 câu của tổng cục đường bộ vẫn có sạn.
- Nếu bác tự thiết kế sa hình theo xu hướng mới thì hấp dẫn hơn. bây giờ thường dùng (hoàn toàn) sa hình "nhìn từ trong xe ra" nó thực tế hơn. Sa hình nhìn từ trên cao không thực tế.
- Em thấy bên này bác Hoangdriver có đề cập về một số thay đổi của bộ đề, bác nên tham khảo.
Chú Ý : Bộ sách 450 câu hỏi dùng cho sát hạch , cấp giấy phép lái xe do NXB GTVT phát hành ngay2/3/2013 có một số hiệu chỉnh sửa chữa .Gồm một số nội dung sau:.........Nếu cho em email của bác , em gửi cho bác sa hình của NN để tham khảo.
Ví dụ(đã chuyển từ flash sang jpg):

Tập Lái
28/5/13
18
0
1
43
Hà Nội
dichungtaxi.com

Những ý kiến của các bác em xin chân thành cảm ơn và sẽ tiếp nhận để cải tiến, thời gian trước bọn e tập trung để nâng cấp lên luật mới 2013 và cho chạy từ ngày 01/07/2013 rồi ạ, bộ luật mới gồm 450 câu hỏi cho oto và 150 câu hỏi luật giao thông đường bộ cho xe máy. Các bác vào kiểm tra và cho ý kiến nhé.
cauthidekhonggia: Bên em cũng đã nghĩ đến phương án đấy rồi ạh, tuy nhiên nhìn thực tế rất đẹp và thực dụng hơn, nhưng các bác nhà ta khi đi thi lại gặp khó khăn vì nó khác với hình trong đề thi. email của e là: a d m i n @ d i c h u n g. v n( e chưa post dc link nên bác bỏ khoảng trắng giúp em nhé) bác có thể gửi cho e xin bộ sa hình của bác được không ạh, bọn e sẽ họp lại và đề xuất thay đổi nếu cần ạ

Tập Lái
28/5/13
18
0
1
43
Hà Nội
dichungtaxi.com

hdtoan nói:
Em có thắc mắc là login vô bằng account email rồi có bị ai hack chôm mất pass ko bác?
Bác nói thế mất lòng nhau quá, nếu đi qua website bên e thì sẽ thấy bên e là 1 doanh nghiệp xã hội, phục vụ vì lợi ích cộng đồng, những cái bọn em làm ra cũng chỉ là công cụ để các bác biết đến cái website phục vụ 1 phương án giao thông mới văn minh và tiết kiệm hơn thôi. Nếu bác nào ngại thì cứ tạo 1 tài khoản mới rồi login vào cũng được, có mất gì đâu

Tập Lái
28/5/13
18
0
1
43
Hà Nội
dichungtaxi.com

Đã bác nào thi thử chưa ạ, đề có khó không? thi lại liệu các bác có qua không nhỉ? Không thấy bác nào phản hồi cả....

Tập Lái
28/5/13
18
0
1
43
Hà Nội
dichungtaxi.com

Các bác thi thử, có vấn đề gì cứ post vào đây để em xử lý nhé