Hạng C
5/3/14
873
1.909
118
Khúc này mỗi lần trời mưa, e thất đất đá từ trên Núi Lớn trôi xuống nhìn cũng ớn ớn a ah, chỉ sợ 1 ngày nào đó nó trôi hết xuống thì nhà cửa đất đai cũng trôi hết theo, dạo gần đây tình trạng sạt lở ngày càng gia tăng thấy rõ.....
Nhìn vậy thôi nhưng cách rất xa núi và có con đường đi ngăn cách ( đường vi ba Khu an bình và đường hẻm 36 viba khu Việt Anh

• Like
Reactions: CapSaint_Jacques
Hạng C
18/11/14
597
5.060
93
chốn bồng lai
www.5dieu.com
nhà em SG, lâu lâu xuống @CapSaint_Jacques chơi thôi à ;)
Nhà mình cũng ở SG, còn căn nhà kỉ niệm của gia đình dưới này, bao năm nay cứ đắn đo bán hay giữ, cuối cùng cũng quyết giữ lại vì thực sự bán đi giờ kiếm dc khu như vậy là quá khó, thêm nữa đường lại mới mở ra như vậy, thiệt là bán đi ko đành :D

Hẻm cũ nhà a @Face2Face giờ hoành tráng quá, nhà e dc thơm ké tí :D

Thị trường bất động sản Bà Rịa - Vũng Tàu diễn biến ra sao?

Hạng D
5/7/16
1.951
13.792
113
Nhà mình cũng ở SG, còn căn nhà kỉ niệm của gia đình dưới này, bao năm nay cứ đắn đo bán hay giữ, cuối cùng cũng quyết giữ lại vì thực sự bán đi giờ kiếm dc khu như vậy là quá khó, thêm nữa đường lại mới mở ra như vậy, thiệt là bán đi ko đành :D

View attachment 2872913

wow đường mở lại đẹp quá, nhìn mới hơn khúc Nguyễn An Ninh, Phạm Ngọc Thạch

• Like
Reactions: Tommyteo
Tập Lái
1/9/15
40
25
19
40

View attachment 2872913
bác ở hẻm 90 à? 3 năm trước em tìm đỏ mắt nhà hẻm này mà ko có, giờ thì chắc lại càng không hic hic

• Like
Reactions: Tommyteo
Hạng C
18/11/14
597
5.060
93
chốn bồng lai
www.5dieu.com
bác ở hẻm 90 à? 3 năm trước em tìm đỏ mắt nhà hẻm này mà ko có, giờ thì chắc lại càng không hic hic
Mình ở hẻm 128 gần đó bác, nhưng khu này ô bàn cờ thông nhau hết, giờ thông ra TCĐ rất tiện, trc đây phải vòng lên Ng Tri Phương, hoặc vòng lên Coopmart mới có chỗ quay đầu về nhà, giờ thông hẻm này ra vào rất tiện.

E có người quen ở hẻm 90, nghe họ nói là đường này sẽ quy hoạch thành phố đi bộ ẩm thực, vì khu HVT hàng quán ăn uống tấp nập nên tiện thể làm luôn

Hạng B2
12/2/11
106
193
48
Update thêm: Lọc dầu Long Sơn sắp vận hành, thấy nhiều người bắt đầu tìm khu Long Sơn, Tân Hải nhiều

Cò Đất
22/6/12
5.457
39.640
113
Tình hình là mấy nay đất trung tâm Vũng Tàu vẫn đứng ở mức cao, đất vùng ven trên Châu Đức, Đất Đỏ, Xuyên Mộc có giảm nhưng chỉ giảm ở mấy case ngộp bank thôi, còn lại vẫn neo cao cứng ngắc...
Có bác nào updated gì ko nhỉ ?
Thị trường bất động sản Bà Rịa - Vũng Tàu diễn biến ra sao?

anh muốn up phường xã nào của cái tỉnh này :rolleyes:

Hạng D
5/7/16
1.951
13.792
113
Tình hình là mấy nay đất trung tâm Vũng Tàu vẫn đứng ở mức cao, đất vùng ven trên Châu Đức, Đất Đỏ, Xuyên Mộc có giảm nhưng chỉ giảm ở mấy case ngộp bank thôi, còn lại vẫn neo cao cứng ngắc...
Có bác nào updated gì ko nhỉ ?

Ai mua hông em bán :))