Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Bác ơi, Dự Án Làng Sen này nó có từ cách đây 5 - 6 năm về trước, đã lặng yên giá cả chững so với khu vực, HĐ ký 490tr cách đây 3 năm giờ ngta ra hàng 550tr vậy có phải là ăn bánh vẽ không ạ? Ăn bánh vẽ là những người đi trước, còn hiện tại hạ tầng đang dần hoàn thiện giá thì đứng so với lúc mở bán vậy có phải là cơ hội đầu tư??? Hình thật việc thực, thông tin cập nhật cho anh em trên diễn đàn cùng biết!
Làng sen nó có từ 2015, có nghĩa là bắt đàu con sóng này. Từ đó đến nay chênh như thía thi ăn uống cái gì mà nói hả bác?
Chẳng thà gửi bank cho khoẻ cái thân!

• Like
Reactions: DongPhuong83
Hạng D
26/8/05
3.937
22.860
133
Bác ơi, Dự Án Làng Sen này nó có từ cách đây 5 - 6 năm về trước, đã lặng yên giá cả chững so với khu vực, HĐ ký 490tr cách đây 3 năm giờ ngta ra hàng 550tr vậy có phải là ăn bánh vẽ không ạ? Ăn bánh vẽ là những người đi trước, còn hiện tại hạ tầng đang dần hoàn thiện giá thì đứng so với lúc mở bán vậy có phải là cơ hội đầu tư??? Hình thật việc thực, thông tin cập nhật cho anh em trên diễn đàn cùng biết!
Dạ, em xin lỗi đã động đến nồi cơm của anh. ;)

Hạng D
26/8/05
3.937
22.860
133
Làng sen nó có từ 2015, có nghĩa là bắt đàu con sóng này. Từ đó đến nay chênh như thía thi ăn uống cái gì mà nói hả bác?
Chẳng thà gửi bank cho khoẻ cái thân!
Mình thức tỉnh, tuột quần sales trong thời buổi này, không nên, vì trong cơn vã, họ sẽ bâu vào chửi chết mình đấy! :D

Hạng B2
17/6/19
471
276
63
Ra sổ riêng là ngon rồi bác ạ, e nghĩ khu này chắc phải dăm bảy năm nữa mới hòm hòm giờ vẫn còn vắng lắm bác.

Hạng B2
17/6/19
471
276
63
Có bác nào biết dự về án Vietin Ecoland sát nách trường đua ngựa quốc tế Đức Hòa không cho e xin chút thông tin với ạ.

Hạng B1
6/6/16
92
69
13
34
Dạ, em xin lỗi đã động đến nồi cơm của anh. ;)
cơm cháo gì bác ơi, em đi làm công ăn lương ko sale gì cả, có mấy ông anh trong cty mua trong đó ở trong đó lâu lâu vô chơi thấy chụp hình thôi, em sống dưới long an này nên thấy cơ sở hạ tầng phát triển cũng phấn khởi! Dân địa phương tự hào dân tộc chút có phải là quá đáng không các bác!

• Like
Reactions: alibabaxxx2000