Hạng F
3/10/15
9.853
12.132
113
nói chung, đọt này suy yếu, phải đánh cho nó sập để: 1. Lấy lòng dân về sự thuần khuyết của lãnh đạo, 2. Thịt con gà cũ, để gà mới lên chia lại bài :D :D. Thế nên, vẫn chưa sụp hết thì game chưa kết thúc, VN đang chờ TQ sập để đẩy theo mưa.
TQ nguy cơ sập không bác
Bữa bố kia chèo kéo em mua nhà ở TQ mà thấy ớn quá

Hạng C
18/8/20
717
6.130
93
40
TQ nguy cơ sập không bác
Bữa bố kia chèo kéo em mua nhà ở TQ mà thấy ớn quá
Nếu ớn thì né đi bác, theo em thì nếu Nga rút quân về nước thì con mồi tiếp theo sẽ là Tàu cộng. Tư bản Mỹ dạo này cứ lỡn vỡn ngoài biển đông để theo dõi anh Tàu. Mà nền kinh tế thế giới đang trong giai đoạn khó khăn, kèo khó rồi

• Like
Reactions: Perenco
Hạng F
3/10/15
9.853
12.132
113
Nếu ớn thì né đi bác, theo em thì nếu Nga rút quân về nước thì con mồi tiếp theo sẽ là Tàu cộng. Tư bản Mỹ dạo này cứ lỡn vỡn ngoài biển đông để theo dõi anh Tàu. Mà nền kinh tế thế giới đang trong giai đoạn khó khăn, kèo khó rồi
Có lý lắm bác.

Hạng C
16/9/16
515
442
68
30
Em thấy kinh tế đang đứng sập mặt, mà ko biết "tiền" đang trong tay ai :)

Hạng D
29/3/17
1.405
11.374
113
Chuẩn bị chiến thôi mấy a:D

Riêng chú cố vấn này mình thấy tào lao 1…xem hắn oánh giá trên tv nhìu lần…nói nhăng nói cuội chém gió là chính

• Like
Reactions: ghien cafe
Hạng D
20/9/16
1.782
2.296
113
Thế nó sao rồi anh, đầu tư sai nó còn nguy hiểm hơn không làm gì, lãng phí tài lực. Thà anh để nó làm đầm lầy, đất trống còn hơn :D
Còn rất nhiều chỗ cũng như Novaworld, Aqua.
Nó như kiểu mấy đứa khởi nghiệp toàn chăm chăm mở cf, trà sữa, thời trang ấy,..
Công trình xây lên lã tạo công ăn việc làm cho cả nghìn người, tạo dòng tiền cho các công ty xây dựng, thiết kế, vật tư vật liệu các thứ, chả có lãng phí ở đây cả, còn việc xây lên dự án rồi có vận hành được nó hay không lại là 1 câu chuyện khác, nhưng ít ra nó tạo được dòng chảy đồng tiền còn hơn bỏ hoang bỏ phế đất mới là lãng phí. Muốn có miền đất mới phải có kẻ khai hoang.