Tập Lái
3/8/18
5
0
3
31
Dự án Lan Anh toàn bắt xây 2 lầu mình không có tiền xây Bác ạ. Xây 2 lầu nó phải tầm tỷ rưỡi tiền xây dựng.
Trong đó có cái nhà nó cũng xây cấp 4 đó bác, nghe đội mô giới nói xây tạm thì được chứ k được hoàn công.

Hạng B2
8/1/12
243
46
28
Mình đang tìm hiểu 3 khu bên Phú Mỹ, giá từ 10-20tr/m2....mình cũng mới xuống Bà Rịa nên nhờ anh em tư vấn thêm xem khu nào ổn nhất . Cảm ơn anh em

1_Phước Hòa
2_Tân Hải
3_ Mỹ Xuân Ngãi Giao (phường Hắc Dịch)

• Like
Reactions: tranlinhvtoto
Hạng B2
8/5/14
112
35
28
Trong đó có cái nhà nó cũng xây cấp 4 đó bác, nghe đội mô giới nói xây tạm thì được chứ k được hoàn công.
Em vào website Lan Anh thì nó bắt là phải cam kết trước khi xây và xây theo thiết kế của nó.
Sale cũng nói với em như bác, nhưng không biết là thật sự thế nào.

Hạng B2
8/5/14
112
35
28
Không biết liệu công ty Lan Anh với chính quyền nó có cho xây tam không bác nhỉ, em gọi điện thì chả có ai nghe máy cả công ty mà chán thế.

Tập Lái
3/8/18
5
0
3
31
Không biết liệu công ty Lan Anh với chính quyền nó có cho xây tam không bác nhỉ, em gọi điện thì chả có ai nghe máy cả công ty mà chán thế.
Em cũng k rõ nữa, bác kiếm thử sale nào tư vấn xem. Còn cty Lan Anh cũng là công ty nhỏ, làm ăn chắc chưa đc chuyên nghiệp lắm.

Hạng B2
8/4/20
129
111
43
Vâng Em cảm ơn bác, xung quanh huyện đất đỏ có khu dân cư nào tầm bảy tám trăm không bác được xây thấp tâng thì tốt ạ, đang dịch em chả đi được nên cứ tham khảo trước rồi xuống mua.
có đất tđc đất đỏ ở Phước Long Thọ tầm giá đó đấy bác

• Like
Reactions: anhtom
Hạng B2
8/5/14
112
35
28
Tên dự án là tđc Đất đỏ ở xã Phước Long Thọ.
Có phải khu tái định cư ngay trước khu công nghiệp, khu tái định phạm hùng đúng không bác, em thấy rao bán 820 triệu 120m có phải là giá hợp lý không bác?

• Like
Reactions: teopremium
Hạng D
24/6/14
1.933
2.839
113
Bên em Em cũng đang có vài khu ở khu Phước Long Thọ, gần QL 55 mà sổ riêng hết. Bác nào quan tâm inbox em