Tập Lái
6/3/19
17
6
3
29
Khi nào mở bán vậy bác? Giá khoảng bao nhiêu?
Giờ đang dữ chỗ đó bác , đầu tháng 8 sẽ bắt đầu mở bán , giá khoảng 18tr/m2
Đang bán khu gần cửa biển , vị trí những căn này khá đẹp
LH : 08.556.556.56

Hạng B2
20/5/07
330
1.062
93
giá khoảng 18tr/m2 , DIện tích shophouse : tầm 90-100m2
BIệt thự mặt sông : 140m2 ạ
LH : 08.556.556.56
Giá trên là shophouse? Còn giá nhà phố 100m2 để ở bao nhiêu bác. Tks bác.

Tập Lái
6/6/18
49
30
20
34
có bác nào rành thông tin pháp lý khu phố chợ Long điền k? sale chào mà thấy mơ hồ quá =(

Hạng D
26/8/05
3.937
22.861
133
Dự án Marine City
Vị trí : Cửa Lấp, xã Phước Tỉnh, huyện Long Điền, tỉnh Bà Rịa – Vũng Tàu .
Pháp lý : đất sạch 100% . đã có quyết định giao đất & cấp giấy chứng nhận QSDĐƠ lâu dài toàn dự án , quyết định 1/500
Hạ tầng hoàn chỉnh
Hiện đang mở bán phân khu đẹp nhất
LH : 08.556.556.56 (Mr.Tuấn)
Tào lao. Bãi sau nào chỗ mũi tên?
Chỗ này xa thấy mịa, vẽ vời cho cố vào. Đi thực địa sẽ biết khu này ai ở, ai tắm, ai di lịch?

Hạng D
26/8/05
3.937
22.861
133
Chỗ này k tắm được bác nhé. Nó là cửa sông, hôm nào nước rút lòi cả ruột lên, chưa tính tới mùi oan hồn tôm cá nữa!
Èo mịa, em có duyên thăm viếng xứ này trăm lần có lẻ, chơi với bạn bè VT mấy chục người, lạ gì cái gọi là Bãi Sau.
Thấy chỗ mũi tên chỉ vào mà bắt mệt. Lùa ga cũng có chút tâm, hành động mấy thằng sales thất nhân quá. Nếu đối diện Bãi Sau thực sự có 1 cái mũi như này với giá 1X triệu, hết ngay và luôn trong 1 nốt nhạc, đằng này cái hóc bà tó xa chít mịa, gióng qua vượt ngoài cả Phường 12, có ma tắm chứ người nào ra đó mà vống lên như thiên đường. Tương lai VT cho những người am hiểu là tối, đặt trong bối cảnh ngân sách và triển vọng ngành Dầu khí, Du lịch. Vẽ với cho lắm toàn tào lao, trừ phi có cây cầu vượt biển nối sang Cần Giờ thì may ra, nhưng chuyện này xếp ngang cổ tíc htrong vòng 10 năm.

Hạng B2
12/5/19
186
177
43
37
:p
Chỗ này k tắm được bác nhé. Nó là cửa sông, hôm nào nước rút lòi cả ruột lên, chưa tính tới mùi oan hồn tôm cá nữa!
Đúng rồi bác,, dở dở ương ương.
Thôi ra thị trấn Long Hải mua đất của em đi..:p:p:p

Tập Lái
6/3/19
17
6
3
29
Èo mịa, em có duyên thăm viếng xứ này trăm lần có lẻ, chơi với bạn bè VT mấy chục người, lạ gì cái gọi là Bãi Sau.
Thấy chỗ mũi tên chỉ vào mà bắt mệt. Lùa ga cũng có chút tâm, hành động mấy thằng sales thất nhân quá. Nếu đối diện Bãi Sau thực sự có 1 cái mũi như này với giá 1X triệu, hết ngay và luôn trong 1 nốt nhạc, đằng này cái hóc bà tó xa chít mịa, gióng qua vượt ngoài cả Phường 12, có ma tắm chứ người nào ra đó mà vống lên như thiên đường. Tương lai VT cho những người am hiểu là tối, đặt trong bối cảnh ngân sách và triển vọng ngành Dầu khí, Du lịch. Vẽ với cho lắm toàn tào lao, trừ phi có cây cầu vượt biển nối sang Cần Giờ thì may ra, nhưng chuyện này xếp ngang cổ tíc htrong vòng 10 năm.
Bác ơi bác , e chỉ mũi tên để chỉ hướng này về phía Bãi Sau , hướng bên kia chỉ về hướng Long Hải , chứ e có nói câu nào là nó sát Bãi Sau đâu ? chưa j bác đã nói e thất nhân . Nếu tư vấn cho khách e tư vấn đúng vị trị ko sai một chút nào . Dự án này đi lên cầu Cửa Lấp ai cũng có thê thấy , google map cũng sẽ ra vị trí thử hỏi e lừa bằng cách nào . Chưa kể có những bác đã biết dự án này rồi inbox e thì đã biết rõ vị trí , e cũng chỉ cung cấp thông tin đợt này, mở bán phân khu nào , giá bao nhiêu , hạ tầng đến đâu . Chứ e không đưa thông tin sai lệch nhé .