8/8/16
1.734
2.891
113
Đất Đỏ có chỗ lên chục lần dù vắng ,ko phải khu bàn cờ
Nó nhờ 1 ng nào đó mua để kinh doanh ( chắc sẽ ế sập ) rồi phân lô bán khu xung quanh gần hệt như ALI VENICE ở HÀM TÂN

Hạng B2
8/1/16
352
532
103
Ko có bác nào bàn đất ở VT nhỉ :D
Khu gần Metro chưa bao giờ hết hot, hiện hữu siêu thị metro, khu biệt thự Phước Sơn, đang xây có bệnh viện TP, khu nhà ở phía Tây 3/2 ngay sau lưng bệnh viện, đường Hàng Điều từ nối từ biển đi qua trường chuyên Lê Quý Đôn nối 3/2 và Bình Giã dự kiến mở rộng lên 36m,... em thấy anh @ndhsg đưa vào tầm ngắm lâu lắm rồi.

Tập Lái
30/5/18
8
75
16
BÁC NÀO BÁN NHÀ CẤP 4 Ở TỐT TẠI TRUNG TÂM BÀ RỊA HOẶC VEN CHÚT CŨNG ĐƯỢC,CẦN BÁN KHÔNG, EM MUỐN MUA CHO BA MÁ Ở, THÍCH KHÔNG KHÍ BÀ RỊA.

• Like
Reactions: thefarmer
Hạng B2
31/7/14
178
177
43
Bác ở VT luôn ah ? E thấy khoảng từ tháng 6 trở lại đây giá tăng kinh thật, chắc phải tăng bình quân 5 - 10 giá.
giá tăng là giá rao hay giá giao dịch thật vậy bác? ở VT lạ lắm, nhiều khi có đất rao chơi xem được bn nhưng có người xem lại ko bán, kiểu như ko có nhu cầu bán mà chỉ dọ giá thôi. Em bị vài lần rồi.

• Haha
Reactions: thefarmer
Hạng C
18/11/14
597
5.057
93
chốn bồng lai
www.5dieu.com
giá tăng là giá rao hay giá giao dịch thật vậy bác? ở VT lạ lắm, nhiều khi có đất rao chơi xem được bn nhưng có người xem lại ko bán, kiểu như ko có nhu cầu bán mà chỉ dọ giá thôi. Em bị vài lần rồi.
Ở đâu cũng vậy thôi bác, đa phần dò giá để biết xem tổng tài sản của mình hiện giờ dc bao nhiêu, nhưng e thấy tăng cũng đúng vì khắp nơi đều tăng, thí dụ sau khi chốt lời mấy chỗ ở vùng ven giờ cầm cục tiền đó đi mua nhà trung tâm mà mong giá khu trung tâm ko tăng thì...khôn hết phần người khác :D

Còn giao dịch thật sự e thấy ít, nhưng giá rao thì cứ neo vậy chứ ko giảm, ai cần bán gấp cùng lắm e thấy chỉ giảm 1-2 trăm triệu nhưng ko chịu thuế phí làm giấy tờ. Cho nên giờ muốn mua nhà mà kỳ vọng giá như xưa chắc khó ?

Hạng D
23/6/13
1.881
4.863
113
Ở đâu cũng vậy thôi bác, đa phần dò giá để biết xem tổng tài sản của mình hiện giờ dc bao nhiêu, nhưng e thấy tăng cũng đúng vì khắp nơi đều tăng, thí dụ sau khi chốt lời mấy chỗ ở vùng ven giờ cầm cục tiền đó đi mua nhà trung tâm mà mong giá khu trung tâm ko tăng thì...khôn hết phần người khác :D

Còn giao dịch thật sự e thấy ít, nhưng giá rao thì cứ neo vậy chứ ko giảm, ai cần bán gấp cùng lắm e thấy chỉ giảm 1-2 trăm triệu nhưng ko chịu thuế phí làm giấy tờ. Cho nên giờ muốn mua nhà mà kỳ vọng giá như xưa chắc khó ?
Thật ra nếu nhu cầu bán > mua thì dù có giảm 1 2 trăm cũng k xi nhê. Chỉ là chưa tới lúc đó mà thôi.
Cái cảnh cần tiền mà rao bán nhà rao hoài k ai mua nó thê thảm lắm...

Hạng B1
10/7/19
75
25
9
37
BÁC NÀO BÁN NHÀ CẤP 4 Ở TỐT TẠI TRUNG TÂM BÀ RỊA HOẶC VEN CHÚT CŨNG ĐƯỢC,CẦN BÁN KHÔNG, EM MUỐN MUA CHO BA MÁ Ở, THÍCH KHÔNG KHÍ BÀ RỊA.
căn hộ được không bác

Hạng C
18/4/17
559
547
93
36
Tình hình đất khu vực long hải ko biết dạo này sao rồi, bác nào biết cho tí tin tức với