Hạng B2
8/1/16
352
532
103
Bạn xem số đt trong file nhé, mình ko rõ số nào của chủ nhà
đường xi măng nội bộ 5m mà a so giá với 2 mặt tiền thì em cũng thua, giống như a đi so giá hẻm nhỏ q1 rồi nói ở vs kinh doanh sướng hơn góc 2 mặt tiền quận 3 vậy

Tập Lái
18/11/16
15
16
2
49
đường xi măng nội bộ 5m mà a so giá với 2 mặt tiền thì em cũng thua, giống như a đi so giá hẻm nhỏ q1 rồi nói ở vs kinh doanh sướng hơn góc 2 mặt tiền quận 3 vậy
nếu bạn ở VT thì nên đến xem tận nơi, nói khó lắm nhé, khu quy hoạch chỉ có khoảng 100 căn toàn biệt thự làm sao mà đường bê tông 5m được, giá họ bán rẻ là do con đường này chưa làm, quy hoạch đường 15m thông ra Lê Hồng Phong chỗ Lotte và ra Thùy Vân, đường thông rồi thì làm gì có giá đó, hiện các nhà bên cạnh đang làm homestay xe 45 chỗ đỗ cửa :)

Hạng B1
30/1/17
70
35
23
35
Có bác nào biết dự án đảo long sơn ngay trước nhà máy lọc dầu long sơn không. Nghe bảo khoảng 16tr/m2.

• Like
Reactions: thefarmer
Hạng B2
8/1/16
352
532
103
nếu bạn ở VT thì nên đến xem tận nơi, nói khó lắm nhé, khu quy hoạch chỉ có khoảng 100 căn toàn biệt thự làm sao mà đường bê tông 5m được, giá họ bán rẻ là do con đường này chưa làm, quy hoạch đường 15m thông ra Lê Hồng Phong chỗ Lotte và ra Thùy Vân, đường thông rồi thì làm gì có giá đó, hiện các nhà bên cạnh đang làm homestay xe 45 chỗ đỗ cửa :)
Người mua có thể lầm chứ người bán thì không, anh thử tự suy nghĩ xem tại sao cùng 1 khu mà giá chỗ này lại bằng 1/2 chỗ khác ??? Còn nếu anh nói về tương lai quy hoạch của 1 tuyến đường phụ trong 1 khu cao cấp đã được định hình bao nhiêu năm qua như Phương Nam thì em thà tin vào cái cầu vượt biển nối cần giờ vs vũng tàu còn hơn.
Mọi thứ nó phản ánh chính xác qua giá giao dịch hết rồi.

• Like
Reactions: thefarmer
Hạng C
27/9/18
974
430
83
TP.HCM
dongtruongbds.com
Sau khi Alibaba gia nhập Juve thì tình hình đất đai ở Phú Mỹ hiện nay thế nào hả các bác? Em đang tính tìm mua 1 lô tầm 1.8-2t rồi để đó hoặc 3-5 năm sau thì bán. Bác nào rành thị trường Phú Mỹ và có nhiều kinh nghiệm cho em ít cao kiến với ạ. Em cám ơn ạ!

• Like
Reactions: tranlinhvtoto
Hạng B2
3/1/12
185
1.174
93
Người mua có thể lầm chứ người bán thì không, anh thử tự suy nghĩ xem tại sao cùng 1 khu mà giá chỗ này lại bằng 1/2 chỗ khác ??? Còn nếu anh nói về tương lai quy hoạch của 1 tuyến đường phụ trong 1 khu cao cấp đã được định hình bao nhiêu năm qua như Phương Nam thì em thà tin vào cái cầu vượt biển nối cần giờ vs vũng tàu còn hơn.
Mọi thứ nó phản ánh chính xác qua giá giao dịch hết rồi.
Khu Kim Minh hẻm 170 Bình Giã có ổn ko anh ? Giá hiện tại là 50tr/m2 cho nền 112 m2.
Ps: Mục đích mua để ở chứ cũng ko lướt lát gì cả.

Hạng C
5/3/14
875
1.910
118
Khu Kim Minh hẻm 170 Bình Giã có ổn ko anh ? Giá hiện tại là 50tr/m2 cho nền 112 m2.
Ps: Mục đích mua để ở chứ cũng ko lướt lát gì cả.

Ổn nếu rộng 7m. Còn 5m đạp xuống 5.8 tỉ là ngon, khu này còn chút phát triển ăn theo bm, 3/2.