Hạng C
25/8/16
933
2.978
93
48
Bác lại lồng cái 9 chị 9 em vào chi cho mệt. 9 quyền nào thì nhân dân nấy thôi. Giờ lo bươi quào, ai có cơ hội đi qua xứ giãy chết cho tụi tư bổn nó bóc lột được thì đi. Còn ko thì mắt nhắm mắt mở cho qua cái kiếp (người) này.
Qua đó ko hẳn là sướng!
Mình nói rất thật, qua chơi tầm vai tuần khắp châu Âu mà thấy nhớ VN kinh hoàng! He he! Nhưng thoi, cảm giác về sự hạnh phúc của mỗi Ng rất khác nhau, chẳng qua là diễn đàn thì trao đổi cho vui và có góc nhìn đa chiều về moi phương diện thoi

Hạng B2
11/9/18
478
476
108
44
đất tái định cư, tân lập, cần giuộc long an, múc nhanh và ngay tầm 300tr/100m, nhưng nói trước liều ăn nhiều, đất tái định cư cứ mỗi bác lên thay đổi 1 tí là nhà đầu tư khóc ròng

lấy ngay hiện trạng tái định cư thủ thiêm làm ví dụ

Đi theo anh Vượng là tốt nhất. Thấy ảnh có dự án ở đâu, thì đu theo gần đó.
Gúc phát là ra chứ hỏi chi bác!? :)
Ý Kiến hay đó bác, khúc dưới củ chi long an nay nghe nhiếu sale tư án về các dự án liên kề bác Vượng quá, không biết khi nào mới trển khai,đầu tư vậy nó cũng là con dao hai lưỡi đó bác.

Hạng D
26/8/05
3.937
22.893
133
Ý Kiến hay đó bác, khúc dưới củ chi long an nay nghe nhiếu sale tư án về các dự án liên kề bác Vượng quá, không biết khi nào mới trển khai,đầu tư vậy nó cũng là con dao hai lưỡi đó bác.
Giờ mới vào thì đúng là con dao 2 lưỡi. Người ta vào hồi Đức Hòa tầm 3 trẹo rồi canh me, chứ giờ 10 trẹo vào dễ bị hốt xác lắm.
Bỏ vài trăm triệu mua cơ may là rẻ, nhưng cả tỷ mấy 2 tỷ thì quá rủi ro...

8/8/16
1.734
2.891
113
Họ,lái, hỏi mua mấy lô vì biết đa số mua xong ,ít ai bán và họ mua cao hơn tt khiến chủ nghĩ có chuyện gì sắp sốt rồi nên ko bán .
Hầu hết ai cũng vậy thôi => họ đạt dc 2 mục đích đẩy giá lên mức mới và 1 mình họ bán dc vì bán thấp hơn giá họ hỏi mua các chủ khác.

9h sáng ,Đức Hòa ,LA :"chú bán ko ,con đem 1 tỉ tận nơi liền..." ,thế là ông chú mua 360 tr dĩ nhiên sướng tưng,mới mấy th mà ,giữ lại chờ tăng nữa..
M biết vài vụ tụi lái rồi nên kêu vợ,con ông bán đi .
Ông kêu cháu đến liền lúc 10h sáng thế là cháu nó bảo ng mua tắt máy.
7 ngày sau liên tục gọi ,tắt máy. Giống vụ lái TQ mua đỉa ,khỉ,....
Giống vụ nhím,hươu ,trĩ,nông sản VIỆT ,....đó mà.
Bên Mỹ cũng dính vụ đà điểu ,thả hoang luôn vì qua sốt ko ai mua

Các vụ lái tq làm giá đỉa,....y hệt lái VIỆT chơi bđs
https://batdongsan.com.vn/tin-thi-truong/phu-yen-nhieu-nguoi-om-no-sau-con-bao-gia-dat-ar98211