Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.425
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Bác @Ha Sonata cho em lịch trình đi lại thế nào nhé, em thu xếp đi 1 chuyến
Mọi chuyện đi lại, bác cứ theo dõi hoặc trao đổi trực tiếp với a.Phong @F1racer nhé! Bởi ảnh thích đi lúc đường mưa để chinh phục. “Càng khó càng tốt!” Ảnh nói vậy. Có lẽ sắp tới có khoảng 5 xe offroad đi hỗ trợ cung này.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
12/1/09
222
2.219
93
puma far east
Mọi chuyện đi lại, bác cú thei dõi hoặc trao đổi trực tiếp vơi a.Phong @F1racer nhé! Bởi ảnh thích đi lúc đường mưa để chinh phục. “Càng khó càng tốt!” Ảnh nói vậy. Có lẽ sắp tới có khoảng 5 xe offroad đi hỗ trợ cung này.
Em tính cả gia đình cùng tham gia trước khi nhập học. Vậy phải mua 1 con 1/2 tải à?

Hạng D
6/11/07
2.412
6.613
113
Mọi chuyện đi lại, bác cứ theo dõi hoặc trao đổi trực tiếp với a.Phong @F1racer nhé! Bởi ảnh thích đi lúc đường mưa để chinh phục. “Càng khó càng tốt!” Ảnh nói vậy. Có lẽ sắp tới có khoảng 5 xe offroad đi hỗ trợ cung này.

Cần xe tải hàng 1/2 tải , e góp 1 xe Np300 nghen , thu sếp theo đc thì e theo nếu a cho ;)

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.425
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Em muốn ủng hộ gạo, mí a có chuyển lên đó được ko?
Chtr cũng có thể sẽ ủng hộ gạo, nhưng còn đang tính: Nhận sao? Chưa đi thì chứa ở đâu? Chi phí bốc xếp chuyên chở?.... Nếu ngày đi mới nhận thì lại nảy sinh "xe nào đi nhận? hẹn hò ra sao ....?" Rất phiền hà!

Hay nhất là "quy ra thóc (tiền)" rồi lo chuyện "điện, nước" cho bà con trước, khi dư tiền mà có mua gạo thì mua ngay tại điểm gần plei Cheng Leng nhất có thể rồi chuyển lên.
NAE nghĩ coi, như vầy đỡ cực cho BTC nhiều lắm đó!