Hạng C
26/3/08
738
1
0
41
HCMC
haobui nói:
Tình hình thế này thì nên close cái topic này lại , chả ai quan tâm . Ko thì in ra rồi mà dán khắp nhà à ?

Thế là bạn lại "con rận" à? Nhưng mà bạn ơi, mình sợ cái hình chấm chấm lắm. Mình nói thật đấy.

Hạng D
28/2/05
2.109
485
83
haobui nói:
Tình hình thế này thì nên close cái topic này lại , chả ai quan tâm . Ko thì in ra rồi mà dán khắp nhà à ?

Ơ cái bác này! Sao lại đóng Topic!!cho em 1 bộ nhé!
To @all: các bác trong hội nên dán hết đê còn chào nhau chứ ạ!

Hạng B2
18/10/08
254
1
18
53
về tiêu chí, logo không nên coi là 1 tác phẩm nghệ thuật, chỉ đơn giản nó là 1 dạng "vân tay" của chúng ta thôi, dùng để nhận dạng là chủ yếu, và thực sự thì giá trị logo không nằm ở cái hình đó, mà nằm ở những " huyền thoại" sinh ra từ nó.
Em thấy logo gì cũng được, 9 người thì 10 ý. Mà bác HT đã cho bác Hao bui làm trưởng ban thì bác cứ quyết đi bác, còn nếu chưa quyết được thì bác cứ tài trợ cho em trước 1 bộ đi bác. Em dán lên xe chạy lòng vòng, khi nào có cái "quyết" khác thì em lại thay.
Em tình nguyện làm thí nghiệm.
Chờ mãi ko thấy logo của bác gửi mặc dù đã đăng ký rồi.

PIT confirmed
Hạng D
17/2/08
1.005
32
48
NhaTrang
iem cũng đăng ký 1 bộ nhá,e zìa e dán zô con Nu zồ ghẻ của e cho nó máu.....hé hé
@hao bui : e co đăng ký đó nha....ko có là e thẻo àh....:D

Chi hội phó BFC
1/12/09
972
0
0
PIT nói:
iem cũng đăng ký 1 bộ nhá,e zìa e dán zô con Nu zồ ghẻ của e cho nó máu.....hé hé

Thẻo trym bả lấy đâu Mít tờ Loi xài?:D

Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46
Tiêu Kiếm nói:
PIT nói:

Em tưởng mợ Hảo không có trym

Thẻo trym bả lấy đâu Mít tờ Loi xài?:D

Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46
Bác Hào đã được giao nhiệm vụ rõ ràng
Cứ thế mà thực hiện - Đến ngày đến giờ bác phải trả kết quả.

không là không gần Mr Lợi 1 tháng đó nha

Hạng B2
24/1/06
164
0
16
haobui nói:
Mình suy nghĩ lại thấy logo trên ko ổn khi in ấn và dán vào xe , nên quyết định chọn cái logo OS vẫn nằm trong sticker cho dễ dán , anh em chỉ việc cắt theo viền hình mà dán lên xe , chứ có chữ dưới lại có thêm 1 miếng rẻo .

Bác nào đăng ký thì hú em nha , để em còn biết số lượng in . 1 bộ 2 cái : dán trước và sau xe .
1. Haobui - 1 bộ

Bác cho em 1 bộ nhé!