Hạng D
13/10/15
1.858
3.113
113
Mới đọc hết, giống như một câu chuyện tổng hợp về kinh tế, chính trị, lịch sử, văn hóa, xã hội từ việt sang mẽo, từ á sang âu, từ tầu sang miên, từ điên sang khùng, từ gâu gâu đến...meo meo đủ cả :3dcuoigif:

Có cả thơ, nhạc, họa...nhưng cụ thể nên đầu tư vào đâu, tỷ suất lợi nhuận dự kiến sau xx năm là bao nhiêu, bao giờ thì nên vứt dép chạy...lại chưa có nói rõ :3duongbia:

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
13/10/15
1.858
3.113
113
Kết luận: nếu có 1 tỏi thì cứ theo cách cũ mà trồng thêm vài tỏi nữa rồi hãy lên hỏi chủ thớt nhen ,hiện tại chưa có cách gì hay hơn :D

• Like
Reactions: maluvel
Hạng B2
2/7/11
380
120
43
Dài quá em đọc không nổi bác ơi. Công nhận bác bỏ công bỏ sức quá. Em chỉ biết giai đoạn này nên đầu tư nhưng mà nên đầu tư ở những thành phố khác vì thị trường Sài Gòn cạnh tranh cũng khá cao. Em giờ dạt về Vinhomes Imperia Hải Phòng. Khu này xây dựng kiểu kiến trúc châu âu, dân Hải Phòng thì máu nên chắc sẽ có nhiều thứ để mà coi.

Nghe đồn xây theo 4 phân khu Manhattan, Paris, Monaco, Paris theo kiểu vương giả nên sẽ khá thu hút. Em cũng dăng duyệt.

Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Túm lại vì dài quá nên iem chả có đọc vì loạn chưởng, chỉ chốt lại chủ đề ý chủ thớt...là vẫn còn có khả năng lướt sóng...
xin páo káo với cả nhà iem cũng đã tính hơn tính thiệt...sau khi ngâm cíu kỷ từng khu vực chọn và lựa...đã nhảy dzô lại.
Há há há....

Hạng B2
30/11/15
360
2.206
93
Dài quá em đọc không nổi bác ơi. Công nhận bác bỏ công bỏ sức quá. Em chỉ biết giai đoạn này nên đầu tư nhưng mà nên đầu tư ở những thành phố khác vì thị trường Sài Gòn cạnh tranh cũng khá cao. Em giờ dạt về Vinhomes Imperia Hải Phòng. Khu này xây dựng kiểu kiến trúc châu âu, dân Hải Phòng thì máu nên chắc sẽ có nhiều thứ để mà coi.
Lập thớt riêng rồi ko cần vào khắp các thớt bán hàng nữa đâu bác, ai quan tâm sẽ tự tìm hiểu. Chứ phát biểu linh tinh nó kỳ lắm, đôi khi làm phiền người khác. So về BĐS thì chỉ có Hà Nội và SG là vô địch ở xứ ta vì là nơi tập trung dân của cả nước. Còn cạnh tranh thì SG có chỗ cao chỗ thấp thượng vàng hạ cám, đó ko phải là lý do để phải đầu tư chỗ khác.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
5/3/14
337
790
93
Túm lại vì dài quá nên iem chả có đọc vì loạn chưởng, chỉ chốt lại chủ đề ý chủ thớt...là vẫn còn có khả năng lướt sóng...
xin páo káo với cả nhà iem cũng đã tính hơn tính thiệt...sau khi ngâm cíu kỷ từng khu vực chọn và lựa...đã nhảy dzô lại.
Há há há....
Chúc mừng bác. Tiện đây nhờ bác chỉ giáo luôn :) Hôm bữa em cũng mới mua lại 1 lô nhỏ khu phân lô cuối đường 102 lã xuan oai, nằm phía bên phải giá 26 có ổn ko ạ?

• Like
Reactions: pheo@