Hạng B2
14/12/11
109
5.473
95
11
https://www.otosaigon.com/threads/t...-du-kien-ra-mat-ngay-da-u-quy-3-to-i.8977131/

Sau khi được ra mắt tại Thái Lan hồi đầu tháng nay, Toyota Fortuner 2021 phiên bản nâng cấp facelift mới đã có mặt tại Việt Nam. Khả năng cao, Fortuner 2021 sẽ được ra mắt chính thức tại thị trường Việt vào quý 3 sắp tới.

Chưa đầy nửa tháng kể từ khi ra mắt lần đầu ở Thái Lan, Toyota Fortuner 2021 đã có mặt tại Việt Nam khi mới đây mẫu này lộ diện hình ảnh xe thực tế tại Hà Nội. Hiện tại, thông tin về Toyota Fortuner 2021 ra mắt chính thức tại thị trường Việt vẫn còn được giữ kín. Dự kiến xe sẽ bán ra thị trường Việt tháng 9 sắp tới.

2246609

Hạng F
29/10/14
8.533
11.205
113
Có tiền thì mua chứ chờ đợi gì. Hết chương trình khuyến mại này nó lại ra chương trình khác. Lúc nào chả thấy khuyến mại

• Like
Reactions: Bimo
Hạng D
3/7/14
2.803
10.673
113
Ho Chi Minh City, Vietnam
Dân minh đang đợi cái Giảm Giá Kép:

• Giảm 50% thuế trước bạ từ nhà nước
  • Giảm 1 khoản xx % từ showroom/ hãng xe để clear stock hàng tồn VIN 2019

Em nghĩ nên đợi khi nào thuế trước bạn chính thức có hiệu lực
mua cũng không muộn.

mà giờ thì không biết đến khi nào mới giảm 50% thuế Trước Bạ nữa
nay Tết luôn rồi.

• Like
Reactions: pedrolee and Bimo
Hạng B2
9/6/16
436
1.113
93
TPHCM
Không kiêng gì thì chờ thêm tháng nữa tới Tháng 7 AL là giảm sâu nhất đó Bác, + thêm tới đó chắc giảm thuế Trước bạ rồi.

• Like
Reactions: pedrolee
Hạng C
6/3/11
835
582
93
có việc thì xúc luôn

còn ko thì chờ . tiết kiệm đc vài chục triệu :D

• Like
Reactions: pedrolee
Tập Lái
17/6/20
5
0
0
35
Quan trọng là khi nào có đủ kinh phí và nhu cầu cần xe bác ạ, tại vn thì người mua xe luôn ở cửa dưới.
Bác xem cải biểu đồ giá xe của bên bác vượng thì chỉ có nước khóc thét, nó lên xuống như con giun đất & phụ thuộc vào độ ẩm của lòng đất chứ không phải người tiêu dùng. Trong khi bác hải thì chỉ sếp sau bác V về sự thay đổi giá xe.
Đúng rồi bác, chỉ sợ thời gian tới khi chính thức giảm thuế trước bạ thì bên đại lý cũng cắt giảm bớt các ưu đãi, ko còn những ưu đãi tốt như hiện giờ

Tập Lái
17/6/20
5
0
0
35
Có tiền thì mua chứ chờ đợi gì. Hết chương trình khuyến mại này nó lại ra chương trình khác. Lúc nào chả thấy khuyến mại
Nghe nói cuối năm sẽ có nhiều chương trình ưu đãi hơn bây giờ, mình cũng ko rõ lắm

Tập Lái
17/6/20
5
0
0
35
Dân minh đang đợi cái Giảm Giá Kép:

• Giảm 50% thuế trước bạ từ nhà nước
  • Giảm 1 khoản xx % từ showroom/ hãng xe để clear stock hàng tồn VIN 2019
Em nghĩ nên đợi khi nào thuế trước bạn chính thức có hiệu lực
mua cũng không muộn.

mà giờ thì không biết đến khi nào mới giảm 50% thuế Trước Bạ nữa
nay Tết luôn rồi.
Đúng rồi bác, cứ phải chờ thôi vậy

Hạng F
29/10/16
11.586
22.234
113
Pháp
Ai cũng đóng thuế cả, có điều làm ơn các hãng xe ở VN (nhất là xe Nxxx/Tyyyy) giảm giá chính thức chứ kiểu mà xe chưa thuế đã đắt hơn xe có thuế lăn bánh ở nước ngoài thì nói làm gì... thí dụ người ta 10K$ lăn bánh, mà VN mình 15K$ chưa thuế thì nói gì được ... Choáng là nơi đó, thà là cùng giá người ta thuế 20, mình 100 cũng chịu ...vì ở đâu luật đấy, chưa tính cắt tứ tung , thành là thùng tôn úp trên 4 bánh ...